พึ่งประกอบด้านหน้าเสร็จคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พึ่งประกอบด้านหน้าเสร็จคับ หลังจากที่รื้อด้านหน้าออกมาหมดพร้อมกับเปลี่ยน ไฟเลี้ยว ไฟกันชน เเละก็ถือโอกาสเอากันชนมานั่งขัดนํายา ให้เงาวับอย่างที่เห็น (ขัดจนมือพังไปหมด หุหุ)

เเนะนําคับสําหรับกันชนหน้าเพื่อนๆ เป็นสนิม หรือ ไม่เงา มีนํายาตัวนึกคับใช่สําหรับขัดเครื่องเงิน ขัดอเนกประสงค์ต่างๆ ยี่ห้อไรจําไม่ได้เดียวไปดูให้คับ ขัดทีเเหล่มเลย อีกอย่างขัดสนิมออกได้คับ

ปล.ช่วงนี้เงียบสุดๆ อะ หายไปไหนกันเหอะๆ

2. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    หามาไวๆนะครับบ จะได้ไปหามาลองใช้มั่งง

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    หุหุ ผมลืมไปว่าเอาขวดไปทิ้งเเล้วเพราะใช่หมด เลยไม่รู้เลยว่ายี่ห้ออะไร เเต่ไม่เป็นไรคับผมจําได้ว่าที่โลตัสมีขาย เดียวไงจะไปดูที่โลตัสเพราะผมก็จะไปซื้อมาอีกขวดพอดี

ราคาถ้าจําไม่ผิด เกือบๆ 500.- คับ / เเต่ใช่คุ่มมากๆ ขัดได้ทุกอย่าง

4. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
  5. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ใช่ยี่ห้อ บรัสโซ่เปล่าขัดได้เหมือนกันนะ

6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ไม่ใช่อะพี่หนึ่ง

7. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    แล้ว วีน่อลล่ะครับ

8. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ไม่ใช่อีกเเหละ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้