ฉลองไลน์ใหม่ สนุกสนากกันแบบ กระป๋อง ชาเล้น !!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 28 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้ไปสนาม เห็นผู้คนเต็มไปหมด โอ้วบรรยากาศดี
    เดินไปดูเวลาตกใจ ทำไมทำเวลากันได้เร็วอย่างนี้

ดูสนามอีกที อ้าว เปลี่ยนไลน์แล้วนี่นา
    คันไม้ คันมือ ยังไงชอบกล
    อย่างนี้ก็ต้องมีลองกันหน่อย :D

หลังจากได้วนเล่นๆ ดูสนาม หันกลับมาอีกที มีฉลาก จับเบอร์รถกันแล้ว
    กิจกรรมสนุกๆมาแว้วววว :D
    กระป๋อง ชาเล้น !!! ของเราจะเริ่มแล้ว

ขับกันไป รอบแรก ทิดนัท โดนไป 2 กระป๋อง
    คงเคืองตามาก จึงต้องขอแก้มือรอบ 2

ทีนี้แต่ละคนวิ่งกันเร็วมาก
    ทิดนัดลงไปขอล้างตา แต่แล้วก็เคืองตาหนักกว่าเดิม โดนไปอีก 2 กระป๋อง:eek:

จบรอบที่ 2 ยังไม่หมด กลับมารอบที่ 3 เรียกกันว่า SUPER PRO
    ออกตัวไปพี่เต้ยขับนำ เป็นที่ 1 และด้วยความอยากสนุก ก็ขอลงมาไล่ที่ 5 ก่อนที่จะขึ้นแซงไป

แล้วก็ทิ้งความสนุกไว้กับคู่สุดท้ายระหว่างพี่ธเนศ กับพี่แบงค์
    พลักกันแซงกันแบบ สนุกจริงๆ

วันนี้ผมว่าสนุกทั้งคนดี คนขับเลย
    มันส์จริงๆ :) :) :)

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    พี่เล็ก ขับนำแบบสบายๆ
    ครั้งนี้ไม่มีเหตุให้พลาดครับ เนียลจริงๆ

3. Bank blue coupe

758
    3
    0
    นี่ก็ขับแบบสบายๆ
    ข้างหน้าก็ห่าง ข้างหลังก็ห่าง
    :)

(ถ้าเร็วกว่านี้ น่าจะมีติดเรด อาร์ กันบ้างละนี่ เหอะๆ)

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    พี่ธเนศก็กดเต็มๆ กับทางตรงหน้าพิท :)

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สาเหตุที่กดเต็มๆหน้าพิทเหรอครับ
    ก็เพราะหนีการตกชั้น

และแล้ว ทิดนัทก็ปิดไม่อยู่ครับ บ๊วยไปตามคาด:eek:

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สำหรับพี่หนู ก็ขับให้คนดูริมสนาม ลุ้นกันสนุก
    จากที่ห้อยบ๊วย ก็ไล่มาได้อันดับต้นๆเลยนา:)

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    หมดแล้วอ่ะครับ ภาพถ่ายมาเยอะครับ แต่เสียแยะ
    มืดหมดเลย แหะๆๆ :p

8. ตี๋1

ตี๋1 Guest

0
    0
    0
    สนุกมากๆเล่นแบบนี้วันนี้สองรอบก็คุ้มแล้ว มันส์มากๆเลยคับ ขอบคุณแบงค์ด้วยที่ถ่ายรูปให้อยากได้รูปตอนกำลังขับนานแล้ว

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หงะ..มะมีรูปผมบ้างเลยหลอนี่...หรือรูปที่เสียๆจาเป็นของผม กำจิงๆ

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ....ดีนะที่รอบสอง ..เกี๊ยกเข้าจับฉลากเบอร์รถวืดไม่ได้ลง...ไม่งั้นรอบสองได้มีอะไรสนุกๆดูแน่ๆ..ส่วนคุณ กิตติก็มายืนเชียร์.เต้ยอยู่ขอบสนาม..หนุ่ย,เต้ยใหญ่,และ ยะ ก็มาเชียร์..เต้ย...ถึงว่ารอบแรกเต้ยเข้ามาที่ 1 (กำลังใจเพี้ยบ)....งานนี้ คู่เล็ก กับเต้ย ในรอบแรก สนุกมากๆขอบอก....ไม่มีใครยอมใคร ทักษะล้วนๆครับ.....สนุกๆ ขอขอบคุณ แบ็งค์ ที่สวมวิญญาน นักข่าว มาพร้อมรูปและคำบรรยาย.....

11. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    โดนไปสี่ป๋องคาบบบ สงสัยต้องมาแอบซ้อมใหม่แล้วคาบบบบ ในใส้สู้ใครไม่ได้เลยคาบบบบ:confused:

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :) สนุกมากครับเมื่อวานนี้ แต่รู้สึกว่าตัวเองจะขับหนักไปหน่อย ต้องขออภัยพี่ทะเนศ คุณวรวุท(เล็ก) แล้วก็น้องๆคนอื่นๆด้วยทุกคน แต่ น้องๆโดยเฉพาะนัทรู้สึกว่าจะขับหนักกว่าผมอีกนะ ชนผมขวงแทรคเลย:D

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    กลัว กลัว กลัว ไม่กล้าขับ อายน้องๆ
    กลัวจะกลายร่างเป็นนักเลงรถ แล้วมีเสียตังค์
    ขอเป็นคนดูแล้วกันนะครับท่านสมาชิกกระป๋องทั้งหลาย
    (ไม่รู้ว่าค่าน้ำคุ้มค่าซ่อมรถหรือเปล่า?)

14. น่าลองครับ

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขอโทษ พี่เต้ยด้วยคราบบบ ผมไม่มีเจตนาร้ายแต่อย่างใดนะคับ พอดีติดช่วงชุลมุน

เห็นทีไลน์นี้ผมต้องมาแอบซ้อมบ่อยๆหน่อยแว้ว

ข้าน้อยสู้ไม่ได้จริงๆ ขอคาราวะท่านจอมยุธทั้งหลาย ถ้ามีผิดพลาดอะไรขออภัย ณ. ที่นี้ด้วยครับ
    (จริงแล้วๆไลน์อื่นก็สู้ไม่ได้เหมือนกัน อิอิ) :D

แก้ไขล่าสุด: 30 กรกฎาคม 2006
  16. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ได้ประโยชน์มากเลย

กลัวรถพังครับ เลยไม่กล้าเบียดกับน้องๆ ประกอบกับช่วงออกตัว....อืดดดดดดด เหมือนเต่า แต่ได้ประโยชน์จากการเล่นแบบนี้อย่างมาก เพราะเหมือนแข่ง(กึ่ง)จริง สงสารคุณไก่คงลุ้นแย่(กลัวรถพัง)แต่ยังงัยก็ขอขอบคุณคุณไก่ด้วยครับ ที่อนุญาติให้แข่งกันแบบนี้ได้,..สนุกมากๆ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้