ขายไม่ได้ ก็ปั้นซะใหม่เลย เตรียมพบกับ NISSAN BLUEBIRD U12 NEW MY STYLE

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ต้อ เรโทร และยิ้มยกใหญ่ รักในหลวงที่สุด, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายไม่ได้ ก็ปั้นซะใหม่เลย เตรียมพบกับ NISSAN BLUEBIRD U12 NEW MY STYLE

1. เปิดแผลแล้วมี...หนาวววววววววววว

2. ได้เวลารักษาแผล ใส่ยา แล้ววววววว

3. คือ ไม่อยากเชื่อเลย วันนี้ไปที่อู่ มี U12 เข้ามาจะทำสีอีกคัน อืมๆๆๆ วิ่งได้ มีแอร์ ล้ออย่างหล่อ ยางดอกยังดี รวมๆ ครบๆ สีไม่สวยอย่างเดียว เจ้าของรถบอกเพิ่งเซื้อมา 8,000 บาทไทย

4. โอ้วๆๆ หายไวไวครับ ออกมาสวยแน่ๆๆ

5. ขอบคุณครับ

6. เมื่อก่อนเคยหน้าตาแบบนี้

7. ปัจจุบันหน้าตาแบบนี้ และอนาคตจะเป็นแบบไหน เร็วๆ นี้ รู้ผล

8. แปลงเป็น R35 เลยครัช

9. จากรถบ้าน เป็นสปอร์ตหรูเลยหรือครับ 555 ไม่ไหวจะเคลียร์

10. เคยเป็นแบบนี้มาก่อน

แนวปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้