พี่ครับผมอยากทราบว่า เกียร์ออโต้ nv ลูกละเท่าไรครับ ของเชียงกง.. รถผมมันยีบไม่ออก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนพัฒน์ ชมภูนุช, 16 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับผมอยากทราบว่า เกียร์ออโต้ nv ลูกละเท่าไรครับ ของเชียงกง.. รถผมมันยีบไม่ออก พอวิ่งไปมันสดุด รอบตก มันซั่นๆๆครับ สาเหตุเป็นเพราะเกียร์ไมครับ และขอราคาด้วยครับ......

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ขอบคุณมากครับ

3. วาวล์รึป่าวคับ

ถ้าใช้น้ำมันก็อาจจะกรองเบนซิลตันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้