+++ ประกาศนอกรอบ กรุงเทพ - เพชรบุรี - ชะอำ - หัวหิน - เขาตะเกียบ(เพลงแนวเร็กเก้)

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย lek2522, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    ขอเชิญเพื่อนสมาชิก พ่อ แม่ พี่น้อง ทุกท่าน มานอกรอบกันที่ชายหาดหัวหิน

(นอกรอบ แต่ไม่นอกใจนะครับ)

รายละเอียดอ่านดูนะครับ

สืบเนืองมากจาก วันที่ 17-18 พ.ค.นี้ ที่ หัวหินได้มีการจัดงานเพลงแนวเร็กเก้

อย่างที่รู้กันแล้ว และมีการจัดเรลลี่ขึ้น มีค่าใฃ้จ่าย 2 คน 5000 บาท ซึ่งเห็นว่าราคารุนแรง

เหลือเกิน จากการอ่านดูกระทู้ ก็เห็นว่าจะมีเพื่อนสมาชิกในคลับมากันหลายคน เจ๊มิวก็เสนอมาว่า

ถ้าจะขับรถมากันเองแล้วหาที่พักกันเองจะดีหรือไม่ ซึ่งวันนี้ พ่อต้อย โทรมาคุยรายละเอียดกะผมล่ะ

ตอนแรกว่าจะไปเที่ยวที่หัวหิน แล้วจะมาพักที่ชะอำ เพราะว่าที่ชะอำ ราคาถูกกว่า ผมก็เลยจะไปติดต่อ

จองที่พัก เลยโทรไปหาท่านกุ๊กที่หัวหิน ได้ความมาว่า มาพักที่บ้านได้เลย ไม่มีปัญหา น้ำไฟพร้อม

ขาดแต่ที่นอน กะ หมอน เพราะว่าเป็นเท้าเฮ้าว์ เพิ่งซื้อมาได้ไม่นาน เพราะฉะนั้นใครที่จะมาพัก

หรือมางานนี้เตรียมที่นอนมาด้วยนะ ติดพัดลม กะ สายไฟต่อ (ที่ม้วน ๆ ยาว ๆ นะ)มาด้วยก็ดีนะครับ

ส่วยเรื่องงานที่เขาตะเกียบ พวกเราสามารถไปร่วมงานได้เลย ไม่มีปัญหา ไม่ต้องมีบัตรเชิญ

สรุป..... ว่าตกลงวันที่ 17-18 นี้ เรื่องที่พักเราได้แล้ว ไม่มีปัญหา ที่สำคัญฟรีเสียด้วย

ก็เลยมาขอยอดจำนวนคนที่จะมางานครั้งนี้ด้วย เพราะว่าจะได้เตรียมความพร้อมอีกนิด ๆ หน่อย ๆ นะครับ

ยังไงช่วยมาลงชื่อกันด้วยนะครับ ใครมาบ้าง มากะใคร มากะแฟน หรือว่ามากะน้องเมีย อารายก็ว่ากันไป

ลงชื่อกันด้วยเด้อ แล้วเจอกันนะครับทุกท่าน มากันเยอะ ๆ นะ ให้เท่ากับวันนั้นที่มาฃะอำกันนะ

ที่สำคัญถ้ากระทู้อันนี้ มีน้อยกว่า 3 หน้า กระดาษ งานนี้ ยกเลิก 555+

ปล. บ้านพักพร้อม

ลุงต้อย ปากน้ำพร้อม

พี่นราเลิศ เพชรบุรีพร้อม (คนที่ทำรถให้ผมนะ)

เล็ก เพชรบุรีพร้อม

กุ๊ก หัวหินพร้อม

แล้วคุณล่ะ พร้อมกับพวกผมไหนครับ ??

รายละเอียด ตามไปดูครับ

http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,2007.0.html

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2008
  2. kook2006

kook2006 New Member Member

20
    1
    0
    ที่นอนอ่ะมีแต่มีไม่มากอ่ะคับ......

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ไปด้วยคนดิพี่ จาไปชมรถแรงๆ เดียวนี้พอได้ที่หาของแล้วทำใหญ่เลยนะพี่ อิอิอิ

4. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ไปคับไปกันเอง จอง รร ไว้แล้ว เด๋วเจอกันนะพี่เล็ก
    พี่เล้กมีอะหลั่ยซัรูฟ ป่าวพี่ เมื่อคืนรุ่นพี่ผม ฝากะโปรงฟาดกะจกซันรูฟ กาดซันรูฟ ไปหมดเลยอ่ะ
    มีป่าวพี่ หรือว่าจะถอดของพี่มาก่อนก็ได้นะ คริคริ

5. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    อ้าว !!! ถ้าว่าง ก็ไปกันหน่อยแลวกันครับพี่น้อง

เตรียมไปถลุงพี่เล็กดีฟ่า

6. kacker boy

kacker boy New Member VIP

19
    1
    0
    น่าไปจังเยยยย

7. lek2522

157
    2
    0
    จัดไป ยังไง ลงชื่อกันด้วยนะครับ

อัพรายชื่อล่าสุด

บ้านพักพร้อม

ลุงต้อย ปากน้ำพร้อม

พี่นราเลิศ เพชรบุรีพร้อม (คนที่ทำรถให้ผมนะ)

เล็ก เพชรบุรีพร้อม

กุ๊ก หัวหินพร้อม

โอ๊ะ บางแค พร้อม

ดิว 8 ริ้ว พร้อม

ปลากะพง พร้อม

แอน ลาดพร้าว (ตามมา 18-19) พร้อม

เต้ย มากะแอน หรือเปล่าว่ะ 555+

ชล ยังไม่แน่ใจ

ชล ยังไม่แน่ใจ

แล้วคุณล่ะ พร้อมกับพวกผมไหนครับ ??

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2008
  8. lek2522

157
    2
    0
    มาเลยท่าน ไม่ได้เจอกันนานล่ะ

9. lek2522

157
    2
    0
    มาเลยยย

มามามามามามามามา

จัดปายยยยยยยยยยยยยยย

10. Bonsai

Bonsai New Member Member

25
    1
    0
    ง่ายๆสั้นๆเลยนะเพ่

เจอกันแน่นอน

เดี๋ยวไปจีบสาวเชียร์เบียร์แข่งกัน เอ้า ฮิ้ววววว ๆๆๆๆ

11. Bonsai

Bonsai New Member Member

25
    1
    0

เพิ่มเติมให้ ครับเพ่เล็ก
    ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ @ หัวหิน อีกครั้ง กับอีกหนึ่งเทศกาลดนตรีที่ดีที่สุดของเมืองไทย กับบรรยากาศธรรมชาติของหาดทรายและชายทะเล ซึ่งครั้งนี้มาพร้อมกับแนวดนตรีที่มีสีสัน Bossa / Ska / Reggae

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท อาร์เอส เฟรชแอร์ จำกัด ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด ท่ามกลางแสงแดดและดวงดาว กับแนวดนตรี Bossa, Ska, Reggae ใน Honda Summer Fest’ @ Hua Hin ครั้งแรกกับ “เทศกาลดนตรีฤดูร้อน" ของไทย นำทีมศิลปินที่จะมาสร้างสีสันความสนุกโดย T-Bone, Modren Dog, Groove Riders, ใหม่-เจริญปุระ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น Swan Dive (สหรัฐอเมริกา), Nossa Alma Canta (อิตาลี), Agrikulture (อินโดนีเซีย) ตั้งแต่เที่ยงวันยันเที่ยงคืนของวันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2551 ณ เขาตะเกียบ (หาดหัวดอน) หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

ศิลปิน ที-โบน, โมเดิร์น ด๊อก, กรู๊ฟไรเดอร์, ใหม่-เจริญปุระ, Swan Dive (สหรัฐอเมริกา), Nossa, Alma Canta (อิตาลี), Agrikulture (อินโดนีเซีย), Skykick Rangers, มหาจำเริญ, Kai-Jo Brothers, Teddy Ska Band, Srirajha Rockers, จ๊อบ-บรรจบ, พีท-พีระ, Jet Set’er, Lipta, พร้อมด้วย DJ.ชั้นนำ ทั้งไทยและต่างประเทศ

กำหนดการแสดง 12.00 น. DJ.
    13.00 น. สกายคิกค์ เรนเจอร์ / Skykick Rangers
    13.30 น. มหาจำเริญ / Mahajomrern
    14.00 น. ไคโจ บราเธอร์ / Kai-Jo Brothers
    14.30 น. เท็ดดี้ สกา แบนด์ / Teddy Ska Band
    15.00 น. ศรีราชา ร็อกเกอร์ / Srirajha Rockers
    15.30 น. จ๊อบ-บรรจบ / Job 2 Do
    16.00 น. พีท-พีระ / Pete Pera
    16.30 น. Nossa Alma Canta (อิตาลี)
    17.45 น. DJ.
    18.15 น. Swan Dive (สหรัฐอเมริกา)
    19.00 น. สมเกียรติ อริยะชัยพานิช / Mr.Z
    19.30 น. ใหม่-เจริญปุระ/ Mai
    20.15 น. เจต เซ็ตเตอร์ / Jet Set'er
    21.00 น. ลิปตา / Lipta
    21.45 น. กรู๊ฟไรเดอร์ / Groove Riders
    22.30 น. ที โบน / T-Bone
    23.15 น. โมเดิร์น ด๊อก / Modern Dog
    00.00 น. Agrikulture (อินโดนีเซีย)
    00.45 น. Internation DJ.

12. lek2522

157
    2
    0
  13. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อดไปแว้วเซ้งเลย

14. Jenny

Jenny New Member Member

799
    1
    0
    มีใครไปมาบ้างอ่ะคะ..

เอารูปมาดู ให้อิจฉาเล่นๆ หน่อยจิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้