หายากๆๆ ใครอยากสะสม เชิญ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 18 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หายากๆๆ ใครอยากสะสม เชิญ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    อิอิ .. อยากได้คันซ้ายสุดคับ ใครร่วมหุ้นกับผมมั้ง :D

3. อยากได้ ขาว-ดำ ใครร่วมหุ้น ทักมาเลยคับ ยินดี 555+

4. งั้นผมเอาเขียว ครบ แล้วนะ Nuttawit Pungsuwan เขียว Mayta Pongpapai แดง Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย ครีม เทา ใช่ไหม

5. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ล่างซ้ายฮับ .. เทา-เขียว ขี้เป็ด สีเดียวกับรถผมเลย :D หรือมันสีดำหว่า

6. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อิอิ .. คันนั่นแหละ โทษทีฮับผมบอกไม่ละเอียดเอง :/

7. ไม่ลงตีวแระ อิอิ

8. Metha Pongpapai

0
    0
    0
  9. ชื้อให้เค้าหน่อย จะถึงวันเกิดเค้าแล้วนะ

10. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ฮ่าๆ ๆ >บอล สุวรรณสุขโรจน์< คุณเป็นใครคับ

11. Nuttawit Nymph Pungsuwan พี่นิวคับ สีเทามีคันเดียวรึป่าวคับ ถ้ามีคันเดียว ผมเอาสีครีมก็ได้คับ สีเทาก็ให้พี่ Mayta Pongpapai ไป จะได้ลงตัว แต่ถ้ามีอีกคัน ผมสนใจนะคับ ผมชอบรถสีเข้มๆ 555+

12. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    โอ้ .. ขอบคุณ Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย มากๆ เลยนะคับ #หล่อฝุดๆ B| (Y)

13. Mayta Pongpapai ยินดีคร้าบบบพี่ งั้นรอพี่นิวมาสรุปอีกที ใครสีอะไร ยังไง 555+

14. เค้าด้วย ของขวัญวันเกิดเค้าขอสีดำนะคับ อิอิ

15. มี แค่ ตามภาพอ่าครัช

16. สรุป Nuttawit Pungsuwan เขียว Mayta Pongpapai เทา Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย ครีม แดง สรุปตามนี้นะ

17. Nuttawit Nymph Pungsuwan สีแดงไม่เอาอ่ะคับพี่นิว ไม่ถูกโฉลกกับคนวันจันทร์ เอาเป็นสีครีมคันเดียวแล้วกันคับ ... 555+

18. โอเครๆๆๆ งั้นก็ยังไม่จบ อิอิ

19. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    งั้นต้องหาผู้ร่วมลงทุนอีก 1ท่าน .. อิอิ

20. บอล สุวรรณสุขโรจน์ สีแดงยังว่างนะคับบอล รีบมาหุ้นเร็ว จะได้ปิดจ๊อป 555+

เหลือสีแดงนะครับๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้