บางจากร่วมบริจาค ลิตรละ 50 สตางค์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tuta, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    บางจากคืนกำไรสู่สังคม บริจาคลิตรละ 50 สตางค์ คืนสู่สังคมผ่านโครงการ รักษ์เจ้าพระยา คืนน้ำใสให้เจ้าพระยา

ใครยังเติมน้ำมันอยู่ ใช้ของคนไทยนะครับ ได้ช่วยเจ้าพระยาด้วยจ้า

เมื่อวานเติม ปตท ไป 48 ลิตร 1,900 บาท เติมเสร็จก็ยื่นบัตรให้เค้า
    "พี่ครับไม่รับบัตรครับ" งานเข้าเลย ตังเหลือติดเป๋าอยู่ 700 เอง

โง่เอง มันแต่คุยโทรศัพท์อยู่ เลยไม่ได้สังเกต จริงๆเค้าติดอยู่แหล่ะว่าไม่รับบัตร
    เลยต้องเดินไปเกือบกิโลกว่าจะเจอเอทีเอ็ม

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ยินดีคะ วันนี้จะไปเติม

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมมีบัตรสมาชิกแก๊สโซฮอลล์คลับอยู่ครับ เติมแต่บางจากอ่ะครับแก๊ส91ยังถูกกว่าเพื่อนครับผม แลกคะแนนไปแล้วด้วยอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้