สมาชิกใหม่ (พัทยา) รายงานตัวครับ เมื่อวานเพิ่งเปลี่ยนแม็ก ยังมีโครงการต่ออีกเยอะเลยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ภัทร ภาสกร, 23 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่ (พัทยา) รายงานตัวครับ เมื่อวานเพิ่งเปลี่ยนแม็ก ยังมีโครงการต่ออีกเยอะเลยครับ

1. หล่อครับ เต็มซุ้มเลย

2. ต่อไปจะหาชุดแต่ง ทำสีใหม่ทั้งคัน ติดแก๊ส เปลี่ยนท่อ เปลี่ยนเบาะ อยู่พัทยา สืบๆหาอู่ดีๆอยู่ครับ

3. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    สั่งสติ๊กเกอร์พี่เค้ายังครับ อิอิ

4. ยังเลยครับ เพิ่งเข้ากลุ่มวันนี้ ว่าจะสั่งอยู่ครับ ^^

5. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    จัดเลยครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีคับ 8-9 มีมิตติ้งที่สัตหีบนะคับ เชิญเลยคับใกล้ๆไม่ร่วมจะเสียดายนะคับขอบอก

7. อยากไปมาก ขอเช็คตารางก่อนนะครับ

8. ผมอยู่สัตหีบครับมามิตติ้งปีใหม่ด้วยกันนะครับที่สัตหีบ 8-9กพ ครับ

คันนี้ ถ้าทำชุดแต่งรอบคัน พร้อมติดตั้ง แล้วทำสีขาวมุกทั้งคัน 50000 แพงมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้