&&&Happy BirthDay น้องหน่อง จุลนพ#165 (8พ.ค.)&&&

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 10 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    Happy BirthDay นะครับน้องหน่อง

สุขภาพร่างกายแข็งแรง

เงินทองไหลมาเทมาครับ...:D

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    พร้อมเมื่อไหร่ ก็บอกนะครับ พี่ๆรอหวดกันอยู่ ช่วงนี้เหลือกันอยู่ไม่กี่คันละ ขา drag หายไปไหนกันก็ไม่รู้...:rolleyes:

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Happy Birth Day ครับ:D

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    HBD น้องร๊ากกกกกกกกกก

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รถสวยวันสวยคืนนะน้อง ขับรถปลอดภัยนะน้อง

6. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D.............HBD.....ปีนี้ขอให้ได้วาง PULSAR นะหน่อง 555

7. Pop&Punn

Pop&Punn New Member Member

40
    17
    0
    :juggle:
    Happy Birthday ครับ
    ขอให้มีความสุขมากมายครับ
    :popcorn::car:

8. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านมากเลยนะคับ

ขอให้พี่ ๆ ทุกคนมีความสุขเช่นกันนะครับ ซึ้งใจ อิ ๆๆ

ได้คับพี่เป้ พร้อมเมื่อไหร่ คงได้มีไปซ้อมวันศุกร์กันหน่อย แต่ช่วงนี้ฝนตกบ่อยจัง
    แต่ยังไม่อยากให้คันแดงทำหนีอ่ะคับ แต่ไม่ทันซะและ เค้าทำหนีไปเยอะและ ได้เต็ดมาอีก
    หมดใจเลย

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    Happy Birth Day ครับ

รอๆๆๆๆๆๆๆๆ

รอดูโฉมใหม่อยู่นะน้อง............................................:D:D:D

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขสุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ไม่เจ็บไม่จนตลอดปีและตลอดไปนะครับ

11. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    เงินทองไหลมา ความสุขเทมา สาวๆท่วมๆเลยนะน้อง

12. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ขอให้มีความสุขๆๆๆๆๆๆนะครับ ( อย่าเจ็บ........อย่าจน ) คิดอะไรให้สมดังตั้งใจครับ

13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รถพี่วิ่งได้ 15 ก็ดีใจตายแล้ว แต่หน่องเล่นวาง SR 20 DET พี่ก็สู้ไม่ไหวแหมๆๆแอบสุ่มนะ :D

14. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    สุขสันต์วันเกิดเน้อ หล่อ + แรง + สุขภาพแข็งแรงเน้อ

15. happy เบิดร์เดย์เช่นกัน

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    HBD เด้อ ให้ร่ำให้รวยถูกหวยแข็งแรงๆนะครับน้อง

17. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    HAPPY BIRTHDAY นะน้อง ขอให้มีความสุขมาก ๆ รวย ๆ สมหวังทุกอย่าง
    สุขภาพแข็งแรงครับ

18. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    HBD นะคร้าบหน่อง ขอให้ร่ำรวยทั้งเงิน ทั้งทอง แล้วก็ทั้งหญิงด้วย อิอิอิ รถแรงๆ สีสวยๆโดนๆอย่างที่ต้องการนะคร้าบบบ :D

19. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    happyๆ นะคับหน่อย

มีความสุขมากๆ

20. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ขอบคุณทุกคนมากมายครับ

พรที่ให้มา ขอให้ย้อนกลับไปยังทุกท่านเลยนะครับ

ว่าแต่ หน่อยไหนอ่ะครับ พี่อั้ม นิดหน่อยหรอคับ
    แหม ๆ มีละเมอ :D

21. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    HAPPY BIRTHDAYน้องชาย...มีความสุขมากๆน๊ะน้อง สาวตรึม รถสวย (สวยมากไปเดี่ยวไม่วิ่งด้วยน๊ะคร้าบ) สุขภาพแข็งแรงน๊ะ

22. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    ขอบคุณค๊าบบ
    แหม รถอาจไม่สวยอย่างที่คิดหรอกคับ
    รถพี่ออกจะโหด อย่าโหดหนีกันล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้