งานเข้าครับ กระจกโดนเศษหิน ตอนแรก ยาว 1เซน ขับๆไป ร้าว ยาวเกือบ 30 เซน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Korn OnNut, 24 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    งานเข้าครับ กระจกโดนเศษหิน ตอนแรก ยาว 1เซน ขับๆไป ร้าว ยาวเกือบ 30 เซน มันจะแตกหรือป่าวครับ ถ้าขับต่อไป เรื่อยๆ ( หากระจกหน้าครับ ใครมีขอราคา ) T_T

2. แสดงว่ารถพี่สองชั้น ของผมชั้นเดียว โดนหินกระเด็น เเตกละเอียดเลย มองไม่เห็นทาง อิอิ ผมเปลี่ยนที่บางพลี กิ่งแก้วครับ 3000บาท สองชั้น ชั้นเดียว 1800฿

3. Korn OnNut

0
    0
    0
    ทำยังไงไม่ให้มันร้าวยาวกว่านี้ครับ T T

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หาร้านเปลี่ยนเลยคับ ขับอันตราย

5. เอาสก๊อตเทป ใสแผ่นใหญ่ แปะไว้ครับ

6. Korn OnNut

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองทำดู

7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่ ปลอดภัยครับ...

8. Korn OnNut

0
    0
    0
    ลองแล้วครับ สก๊อตเทป แปะ ไม่ได้ ผลครับ ยังร้าว เพิ่ม T_T

9. Korn OnNut

0
    0
    0
    ขอพิกัดร้านหน่อยครับ คุณ อั๋น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้