Meeting24Mayรวมหัวกันเหอะคร๊าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แบบว่าทางมาสด้าคลับเขาจะจัดมี๊ตติ้งหย่ายอ๊ะครับ
    ผมเลยอยากจะถือโอกาสนี้ร่วมแจมกะเขาไปเลยดีไหมกั๊บ
    แต่มันอยู่ตรงที่ว่าเขาจะจัดในวันที่24แล้วอ๊ะครับ

มีครายสนจายไปมั่งคร๊าบ:D

อ้อรบกวนลงชื่อที่นี่และลิงค์นี้ด้วยนะคร๊าบบบบ
    http://www.mazdaclub.net/module_view.php?mod=webboard&fn=view&cid=35967&page=last

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ไปแจมก็ดีนะตั้ม รถน่าจะเยอะดี

มีที่จอดด้วย

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สอบวันแรก อีกแล้ว เง้อ อาจจะ แว้บๆ ไปงับ ถ้า ขอ เปอมิชชั่นได้ งับ งิงิ

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ++++++++++

5. pigjuju

pigjuju New Member Member

69
    0
    0
    พีตั๋มไปเด๋นุกๆๆ.................วันไหนพี

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    24นี้แล้วนะครับ
    ส่วนสถานที่ก็ตะวันนาหน่ะครับ
    เลากะรายละเอียดรบกวนดูในบอร์ดเลยนะคร๊าบ

7. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    รถเพิ่งรื้อเกียร์สงสัยไม่ได้ไปอีก ง่ะT_T

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    พรุ่งนี้แล้วคร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้