อยากเป็น VAN มั่งคร้าบบบ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Korn OnNut, 26 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    อยากเป็น VAN มั่งคร้าบบบ ^_^

2. ทะลุมิติ..อิอิ

3. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    อุ่ยยย แอร์เหนื่อยแน่ๆ555+

4. Korn OnNut

0
    0
    0
    กำลังติดพัดลมช่วยครับ ^_^

5. แอร๋ไม่น่าจะเป็นไรนะพี่ แวนกว้างกว่าตั้งเยอะ สบาย

6. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    เค้าเรียกว่าอะไรน้ออออ??? โบเวอร์ มั้งครับที่เป็นตัวปั่นลมแอร์ไปด้านหลังอ่ะครับ ติดตั้งเจ้าตัวนี้แล้วเดินท่อแอร์ไปออกด้านหลังได้ครับ

7. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ร้านแอร์ชัวร์ที่สุด เย็นช่ำเลยครับ รถnvกะบะ ติดหลังคา เค้าจะตีตู้มีช่องแอร์ด้านหลัง ฝั่งคนขับก็ติดสวิทปิดเปิดครับ

8. Korn OnNut

0
    0
    0
    ถอดแปบเดียวครับ สิ้นเดือนนี้จะหนีขึ้นดอยอินทนนท์ ลงจากดอยก็ใส่เหมือนเดิมแล้วคร้าบบ (ถอดออกเพื่อสะดวกในการหยิบของครับ)...^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้