ฝากระเบิดอะไหล่เครื่องหน่อยครับ ใครอยากได้อะไรติดต่อได้เครื่องยกลง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Khatavut Buranrom, 26 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากระเบิดอะไหล่เครื่องหน่อยครับ ใครอยากได้อะไรติดต่อได้เครื่องยกลง เพราะไปคบกับเครื่องเทอร์โบครับ 091-7023166 k.golf

1. โอ้ยโยนมาแถวนี้จักชิ้นปะไร อิอิ

2. สนใจคาร์บู ค้าบ

3. คาบรูไปแล้วครับ

4. เครื่องขายเท่าไหร่คับ

5. แยกครับแยก เครื่องผมทำซิ่งมาขายรวมเสียดาย

6. ทำไรมามั่งครับพี่ ของผมเยิ้มทั้งตัวเลยอ่าคับ

7. ลูกก้านฝาทำหมด

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลงขายพร้อมรายละเอียดหน้าซื้อขายเลยคับผม เพื่อความเป็นระเบียบ

9. คอยล์ กะ จานจ่าย ยังอยู่ไหม

10. จานจ่ายครับ

11. อาทิตหน้านะครับพี่กอล์ฟ เด่วไปหาที่บ้านพี่เลยครับ อิอิ

12. ของมีครบครับโทรมาครับไม่ว่างตอบครับ

13. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ลงหน้าClassified NV Club Thailand ได้นะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้