เช้าๆ แบบนี้ขออนุญาต ฝากเนื้อฝากตัวอย่างเป็นทางการนะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรายุฑ ทาวัน, 28 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เช้าๆ แบบนี้ขออนุญาต ฝากเนื้อฝากตัวอย่างเป็นทางการนะครับ #และขอบคุณพี่ๆๆทุกคนที่ให้คำปรึกษานะครับ ขอบคุณมากครับ^_^

1. ถ่ายในแคปด้านในมาให้ดูหน่อยสิ อยากเห็นกว้างแค่ไหน

2. ได้ครับพี่เดี๋ยวเย็นๆๆ ว่าแต่แอร์เป็นไงบ้างครับ ดียังครับ

3. ยังไม่ได้ทำเลยครับ เพราะถ้าเปลี่ยนคอยล์ แต่ตำแหน่งที่ยึดขาไฟหน้ายังใช้รูเดียวกับน้อตยึดตอลย์ร้อนอยู่ เด่วแผงก็แตกอีก คงต้องเปลี่ยนคานใหม่ก่อน

เบาะสีสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้