กล่อง.sr 20detขับหลังใส่ sr20 ขับหน้าได้ป่ะคับขอคำชี้แจงหน่อยคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Anupong Kwanmueng, 17 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่อง.sr 20detขับหลังใส่ sr20 ขับหน้าได้ป่ะคับขอคำชี้แจงหน่อยคับ

1. ไม่น่าได้ครับ

2. พอดีเห็นลงขาย ตามหาอยู่อยากใส่ sr20 ขับหน้าใครมีแนะนำครับ

3. ลองเข้าไปถามในคลับพรีมีร่าดูก็ได้ครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ครับผม......

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เซนเซอร์ต่างๆ ไม่เหมือนกัน ระบบจุดระเบิดไม่เหมือนกัน ใส่อาจจะได้แต่แปลงกระจายครับ พลาดไปเดี๋ยวพาลจะงานงอกอีกอย่าดีกว่่ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้