ไฟท้ายไม่ค่อยสว่างตอนกลางวัน ไฟเบรคกับไฟเลี้ยว จะโดนจุ๊บตูดหลายรอบแล้ว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 19 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟท้ายไม่ค่อยสว่างตอนกลางวัน ไฟเบรคกับไฟเลี้ยว จะโดนจุ๊บตูดหลายรอบแล้ว มันถอดเฉพาะกรอบไฟมาขัดๆล้างได้มั้ยครับ หรือเปลี่ยนหลอดให้สว่างกว่าเดิมได้มั้ย

1. ได้คับส่งรูปไฟให้ดูหน่อยได้มะคับ

2. ยังไม่ได้ถอดออกมาเลย

3. ถอดยังไงยังไม่รู้เลย 55+

4. ไฟตัวไหน คับตัวนอกหรือตัวบ้านเรา

5. รอดูด้วยคนคับ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถอดคิ้วตรงขอบฝาท้ายออก แล้วถอดแผงบุไฟท้ายออกครับ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ... ถ้าจะถอด ก็งัดออกดีๆ นะครับ เดี๋ยวขอบๆจะแตก งานจะงอก... ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้