อยากทำท่อรบกวนแนะนำหน่อยครับ(ขอบคุณทุกท่านครับ)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย oreo, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreo

oreo New Member Member

176
    0
    0
    อยากเดินท่อ 2.5 นิ้ว ตั้งแต่โข่งหลังลงหน้าเพลาครับรบกวนแนะนำหน่อย(ขอร้านที่ราคาไม่แรงนะครับ) รบกวนขอที่อยู่หรือเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ......ขอบคุณครับ(ผมอยู่จรัญ13)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2008
  2. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    อยู่แถวใหนครับ เผื่อ เพื่อนจะได้แนะนำถูก

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถ้าแถวสนามหลวงปรึกษาคนข้างบนได้ครับ

4. เอ๊ะ...พี่เอ๋ไปทามไรที่สนามหลวงคับ......:confused:

5. oreo

176
    0
    0
    อยู่จรัญ 13 ครับ

6. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    น้านนนนนนนนนน ลงมาใต้สะ ดึอ อีก แระ 555

ว่าแต่...........รร สยามทุบทิ้งแร้วไปไหนกันดีคับ :D :D

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    รัชดาคับ

8. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    โหหหหห เจอมุกนี้เข้าไป เค้าไม่รู้จักหรอกนะตะเอง รู้จักแต่ใต้ต้นมะขามคลับแถวหระรีอ่ะ:p

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ร้านกรังปรีด์เฮดเดอร์ รังสิต ข้างเซียร์รังสิต

10. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ราคาถูกเปล่าทพี่เก๊า..........ว่าจะลงเล่น........

ร้านอยู่ก่อนถึงเชียร์หรือเปล่าพี่................

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0

วงเวียนใหญ่(เด็กเยอะ)

12. ถ้ามาจากรังสิตจะถึงก่อนเซียร์คับบอล ใกล้กะ รพ.เเพทย์รังสิตอ่ะนะ :cool:

13. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เกษตรนวมินเลยครับ
    ข้างอู่บรรจบครับ

14. oreo

176
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

15. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    วงเวียนเด็กคับไม่ใช่วงเวียนใหญ่

เด็กชายหรือเด็กหญิงอาคร๊าบ

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ตุ๊ด...คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้