เพิ่งเข้ากลุ่ม. ฝากไว้สักคันนะครับ. ชื่อ. อัฐครับผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 21 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งเข้ากลุ่ม. ฝากไว้สักคันนะครับ. ชื่อ. อัฐครับผม

1. อยากดูมุมข้าง ๆ จัง ล้อน่าจะงาม ผมตั้มนะครับ ^^

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับ สวัสดีครับ ผม โต้ง ครับผม

3. ไม่ค่อยหล่อเท่าไหร่ครับพี่ สวัสดีครับพี่โต้ง

4. สวัสดครับ ผมน้องนิวครับ

5. พี่นิวนะครับ อิอิ

6. วิ่งอยู่แถวไหนครับ

7. ตลิ่งชั่น สาย4 อ่ะครับพี่

8. อั้ยยะ ใกล้ ๆ กัน ผมศาลายา ครับ

9. วิ่งผ่านบ้านน้องนิวด้วย

10. 5555 น่าจะเคยเจอกันบ้างนะครับ

11. เคยครับ แรงมากๆ คัน นี้ ใช่เปล่าหว่า

12. 555 ไม่เเรงเลยพี่เดิมทั้งคันครับ

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่อัฐ ^ ^

14. ไม่เอาครับพี่ ผมขอน้องสุดนะครับ ^^

15. PD Tonhomm

PD Tonhomm Guest

0
    0
    0
    สวัสดีจร้าผมต้นครับ

หวัดดีครับอัฐ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้