ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะครับ ชื่อ โบว์ ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 30 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะครับ ชื่อ โบว์ ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

1. มาถึงก็รบกวนถามเลยนะครับ มีท่านใดเย็บโป่งบ้างมั้ยครับ ล้อหน้าผมเปลี่ยนแล้วกำลังจะเย็บโป่งครับ เลยอยากหาแนวทางนิดนึงครับ

2. โหลดกี่นิ้วครับนี่

3. จำไม่ได้เลยอ่ะครับ ขอโทษทีครับ ผมกดเท่าที่ได้เลยครับ มากกว่านี้โดนแล้วอ่ะครับ โหลดนานมากแล้วครับผม

4. รถสวยมากครับ

5. ดุดันจริง ๆ

6. แหะๆ ขอบคุณครับผม ทำแบบตามมีตามเกิดน่ะครับ

7. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    ชอบท่อ ทำมาเท่าไหร่อ่ะครับ

8. ล้อกว้าง8off0ครับ แต่ผมกรึงอ๊อฟเซ็ตลบดุทออกไปครับ น่าจะเหลือประมาณ10

9. ท่อของNISMOครับ

10. ซื้อต่อเพื่อนมาครับถูกมาก 1000 เดียว

11. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    โว้วววววว....ถูกม๊ากกกก

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

13. ขอบคุณมากครับ

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    8-9 ก.พ 57 มีมิตติ้งสัตหีบนะคับ ว่างก็เชิญนะคับ

ได้เลยครับ ถ้าว่างไปแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้