meetting มิตติ้ง ได้แล้วคับ คิดถึงพี่น้อง พวกพ้อง มากมาย แวนออนลี่

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    meetting มิตติ้ง ได้แล้วคับ คิดถึงพี่น้อง พวกพ้อง มากมาย แวนออนลี่
    ว่างเว้นกันมาหลายเดือน หลังผ่านพ้นวันครบรอบ 1 ปีเต็ม van only
    ถึงเวลาแล้วที่พวกเราจะกลับมาเจอกันอีกครั้ง
    เชิญทุกคนเลยคับอยากให้มาให้ครบๆเลย ใครว่างวันไหน อยากมิตติ้งที่ไหนเสนอมาด่วนจี๋.......... สมาชิกใหม่มาเลยคับ ไม่ต้องอาย ในนี้มีแต่คนไม่หล่อคับ​

สรุป วันอาทิตย์ที่1 มิ.ย 51 ที่สนามหลังซีคอนสแดว บ่ายโมง ครับ
    จอดรถที่ห้างซีคอนเลย ตรงด้านหลังเกือบแถวทางออก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2008
  2. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ได้ยินว่าพี่แชมป์เปิดร้านเมาก้อจัดที่ร้านพี่จิคับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ;ว่าไงว่าตามกัน อิอิ

4. urvan

423
    0
    0
    ร้านที่ไหนกัน แค่เตรียมจะเปิด แต่ยังก่อน เอาใครที่บ่นว่าอยากมิติ้งช่วยส่งเสียงหน่อย

5. mayuct

941
    4
    0
    ฮิ้วววววววววววววววว..............

6. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ขอเสริมนิดนึงคับสมาชิกใหม่ด้วยนะคับเพราะมิตติ้งครั้งนี้จะสำคัญมากคับและ
    เพื่อความอยู่รอดของบอดเรานะครับ

7. mayuct

941
    4
    0
    คับไปไหนไปด้วยโทรบอกกันนะคับมายค่อยมีเวลา

8. mayuct

941
    4
    0
    อั๋นนะคับมายใช้พี่เมล์

9. urvan

423
    0
    0
    พวกเรายังไงไม่ทิ้งกัน

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    จัดเอาสิ้นเดือนน่ะแชมป์
    ....เด๋วไม่มีตังกิน
    ...ปล.วันศุกร์ที่ผ่านมาประมาณตี 1 เจอตาโอม กับวิช สีน้ำเงิน แถวตลาดห้วยขวาง แ ต่ไม่ได้ทันคุยไรเลยว่ะพอดีวันนั้นหน้ามืด หิวข้าว เลยนั่งรอกินอย่างเดียวเลย ......เลยไม่ได้บอกว่าเพื่อนๆ แวน คิดถึง

11. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

:D
    จ๋าจ้ะ

12. san leo

760
    2
    0

มากับใครไม่รู้ หน้าไม่เหมือนกับคนวันนั้นเลย....อิอิ

13. mayuct

941
    4
    0
    ขอตามไปที่จาต่อเลยได้ไหม อิอิ แล้วปั๊มมันอยู่ตรงไหนเนี๊ยะ -*-

14. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    น่าจะเป็นวันเสาร์ (บ่นคนเดียว) ถ้าไม่ติดอะไรซะก่อนได้เจอกันแล้วไกล้ๆจะโทรไปถามทาง
    แถวนั้นไปไม่ถูกจริงๆวันก่อนก็ไปหลงแถววัขรพลมาทีนึงแล้ว .....ถ้าไปต่อเอาร้านถูกๆตังหน่อยนะ
    เดือนนี้ซ่อมรถไปเกือบ 2 หมื่นแล้วหมดตัวเลยจนแล้ว

15. san leo

760
    2
    0
    ดีใจ..............ได้เจอป๋า....มาน่ะป๋า มิตติ่งคราวนี้กลางวัน ไม่ต้องกลัวมองทางม่ะเห็น.....
    ...ถ้าป๋าจามา จากวงแหวนป๋าโทรหาผมก่อนก้อได้ เด๋ววิ่งไปพร้อมกัน......คิดถึง....จุ๊บๆ

16. mayuct

941
    4
    0
    บอกอั๋นให้แล้วน่ะว่าอาทิตย์นี้มิตติ้ง ว่าแต่ว่าเราขี่ไปหัวแดงเลย สาธุๆๆๆๆๆๆๆขออย่าให้ฝนตกเลยน่ะคร้าบบบ(กลัวรถเลอะ)

17. nai_tot

471
    5
    0
    เดี๋ยวถ้าไปไม่ถูกจะโทรไปหาละกัน

18. san leo

760
    2
    0
    ผมมีข้อเสนอ ลองมาเสนอดูคับ
    ...วันอาทิตย์วันที่ 1 มีการแข่งขัน รายการ m-max dift ที่สนามหลัง ซีคอนสแควร์ ถ้าเกิดสมมุติว่าเรามามิตติ่ง เราจาได้ดูการแข่งขันรถ ดริฟ ไปด้วย ซึ่งสนามนี้จามี ยี่ปุ่น มาเล สิงคโปร มาแข่งด้วย พอดูเส็ด ช่วงเย็นๆ ก้อไปหา ร้าน กินกันแถวใกล้ มีทั้งหมูกระทะ และก้อร้านส้มตำ ซึ่งบรรยากาศ ร้านส้มตำแบบกันเองแบบติดดิน ซึ่งถ้ามาที่สนาม ที่จอดรถก้อพอมีคับ
    ...ส่วนป๋าถ้ามาจากบ้าน ขึ้นวงแหวนแล้วมาลง ตรง เทพารักษ์ ก้อได้คับแล้ววิ่งเส้นศรีนครินทร์มุ่งหน้ามาบางกระปิคับ
    ...อันนี้เปงข้อเสนอน่ะ....ความคิดผมคนเดียวถ้ายังไง จาไปไหนก้อตามนั้นอยู่แล้วคับ.....แต่อยากดู ดริฟด้วยอ่ะ....หือๆ มีนักแข่งจาก ต่างชาติด้วย

19. nai_tot

471
    5
    0
    อีกหนึ่งทางเลือก

ฮิๆๆ แอบบอกชอบอะ ใกล้บ้านเรานิ นายสัน

20. san leo

760
    2
    0
    จากที่ได้คุยกับแชมป์ เรามีการเปลี่ยนแปลงสถานที่ คือมาเจอกันที่ สนามแข่งรถ หลังซีคอนกันอ่ะคับ .เพราะว่าทุกคนน่าจารู้จักกัน เราจาได้ดูการแข่งขันรถ ดริฟ ไปด้วย และได้ดูรถสวยๆ +แรงๆ กันด้วยคับ
    ส่วนจาไปที่ไหนต่อ หลังจากเรามาเจอกันครบๆ แล้ว ค่อยว่ากันอีกที ......ครั้งนี้ที่ บางนา ครั้งหน้า อาจไปทางบ้านเมย์ มั่งอ่ะคับ

...แบบว่ามามิตติ่งกันแล้วมี การแข่งขัน ให้สนุกๆ ได้ดูกัน ได้ยินเสียงเครื่องยนต์ เสียงเวตเกต เสียงโบออฟ โอ้ย เร้าใจ ได้สูด มะเร็งด้วย จากควันยาง

แล้วก้ออย่าลืมน่ะคับ ใส่เสื้อคลับกันไปด้วย น่ะ จาได้เห็นง่ายๆ ยืดอกพกถุงไปด้วย ไม่ใช่คับ พกร่มไปด้วย มันร้อนน่ะจ๊ะ

--------------------------------------------------------------------------------

อีกหนึ่งทางเลือก

ฮิๆๆ แอบบอกชอบอะ ใกล้บ้านเรานิ นายสัน

อิอิ..........ม่ายช่ายน่ะป๋า.................ผมแฟน dift อยู่แล้น ไม่อยากพลาด....อิอิ หรือว่าป๋านั่งเรือข้ามฟาก ตรงบางน้ำผึ้งมาท่าเรือ วัดบางนานอกก้อได้น่ะ เด๋วผมขับรถไปรับที่ท่าเรือ จาได้ไม่ต้องเอารถมาไง.......

21. mayuct

941
    4
    0
    แล้วใครจามารับผมเนี๊ยะ 555+ ผมใส่เสื้อของคลับcbr ไปได้ม่ะ อิอิ

22. san leo

760
    2
    0
    ใส่มาเลยเมย์...................นั่งรถเมล์มา...ดิคับพี่น้อง ...อิอิ

23. nai_tot

471
    5
    0
    ผิดหวังอีกแล้ว

:cry: ผมจะมาบอกว่ามีงานสำคัญที่อยุธยาวันที่ 1 มิย. พอดีเลย
    คือจะมีหนุ่มมาสู่ขอหลานของอาซ้อ ซึ่งหลานคนนี้เขานับถืออาซ้อและผมมาก
    เนื่องจากเขามีปัญหาครอบครัวผมจึงจำเป็นต้องไปด้วย ขอโทษทุกท่านที่ครั้งนี้
    ไม่ได้เจอกันครั้งหน้าจะพยายามไม่ให้พลาด ยังไงก็โทรมาคุยได้ผมรับทุกสาย
    เบอร์เดิมครับ ก็ขอให้สนุกกันนะเสียดายจริงๆ :cry: :cry:

24. san leo

760
    2
    0
    อ่ะ เสียดาย....อ่ะ

25. urvan

423
    0
    0
    สรุป มิตติ้ง วันที่ 1 มิถุนายน 51 ที่หลังซีคอน บ่างโมง

สรุป มิตติ้ง วันที่ 1 มิถุนายน 51 ที่หลังซีคอน บ่างโมงเป็นต้นไป เจอกันที่ลานจอดรถด้านหลังสุดของซีคอนใกล้ทางออก ใครมาถึงแล้วโทรหาแชมป์ได้ 053-709-7957 สังเกตรถแชมป์ก็ได้ สีน้ำเงินคับ นิสสัน เชิญทุกท่านคับ อย่าลือใส่เสื้อทีมมาด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้