2 มือระเบิดเพลาคนล่าสุด

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 16 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อ่านทัวร์กระป๋องสัญจร เห็นมีมือระเบิดเพลาคนใหม่ เป็น "ตี๋เหน่ง" รายล่าสุด
    แถมเพื่อนๆ ก็ดีช่วยค่าเพลาตี๋เหน่งกัน ขอชมเชยครับ ต้องอย่างนี้ซิครับ ไปสนุกด้วยกัน
    ก็ต้องช่วยกัน

ส่วนอีกรายก่อนหน้าตี๋เหน่ง 1 วันมีมือระเบิดเพลานามว่า Toey PRC ไปทำลับๆล่อๆกับเพลา
    ขนาด 50 มิล ไปอีกเส้นที่สนามซีคอน สำหรับเต้ยเป็นมือระเบิดเพลาไม่ค่อยน่าสงสัย เพราะตีนหนัก
    กระทืบมิด เป็นพวกแรงเหลือๆ เป็นผลมาจากการกินน้ำเต้าฮวยใส่มะนาว

ใครอยากแข็งแรงเหมือเต้ยลองดูนะครับ :D

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ขืนกินแบบพี่เต้ย สงสัย จะโดนกระทืบแทนคันเร่งล่ะครับ พี่

3. น้ำเต้าฮวยมะนาวเนี่ยสงสัยผมคงจะกินไม่ได้หรอกครับพี่กิตติ ถ้ากินพี่เต้ยเอาตายแน่เลย

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เป็นงั้นไปหมด..............พี่หมายถึงน้ำเต้าฮวยใส่มะนาวจริงๆ
    เดี๋ยววันศุกร์ดึกๆ จะพาไปชิม.........................................

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ.....หัวเรื่องเป็นเรื่องเพลา.....แต่ทำไมกลายเป็น...เรื่องน้ำได้....พอดีเรื่องเกี่ยวกับน้ำๆเนี่ย ...ผมชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ..............55555

ช่วงนี้..น้ำมะนาวไม่ค่อยเปรี้ยว...แต่มีรสหวานได้ไง อยากรู้ถาม ...คุณเต้ยยยย

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อ่า ..ไม่ทราบว่าเรืองยางได้ไหมครับ คือวันนี้ระเบิดยางไป1เส้นอะครับ แบบว่ายางหมดจนทะลุผ้าใบเลยระเบิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้