รหัสเครื่องไรคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย GAME EG4D, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ผมใช้civic4ประตูคับหัวฉีดเครื่อง1600ไม่เทค เกียร์ auto ไม่รู้รหัสเครื่องนงะคับ พอมีใครรู้รหัสของเครื่องตัวนี้บ้างคับ

อีกอย่างหนึ่งคับสายพานรวลิ้นต้องเปลี่ยนที่กี่กิโลเมตรคับ แล้วสายพานมันราคาเท่าใหร่คับ+ลูกลอกของราคาทั้งแท้และเทียมคับ
    รบกวนช่วยตอบหน่อยคับ

2. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    รหัสเครื่องตัวนี้ น่าจะเป็น ตัวเดียวกับผมนะ รหัส D16A อ่ะครับ

ส่วนเรื่องราคาลูกรอก ที่ผมเคยซื้ออ่ะครับ จำไม่ได้ว่าแท้หรือเทียม อ่ะครับ ประมาณ 800 อ่ะครับ ประมาณนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้