คืน เสาร์ - เช้า อาทิตย์

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย YedCoK, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YedCoK

YedCoK New Member Member

7
    0
    0
    พี่ คับ ช้วยบอกหน่อยคับ

สถานที่ไหน

เวลาเท่าไหร่

ป๋มมม อยากไปดู แต่ไม่ค่อยรู้ที่

ไปมาเมื่ออาทิตย์ ที่ผ่านมา ตรงตัดใหม่

ตานันพระราม 5 เด่นคนเดียวเลย

สีเหลือง โรตเท่เลย และก็ ขาวรีมีเต็ด ที่แปลง จาก FINO

ช้วยบอกหน่อยพี่ คับ เล่นที่ไหน ช้วยกานหน่อย

จาก กลุ่ม รักมอไซต์ บนถนน สาธารณะ :)

2. NEW NAGAOKA

NEW NAGAOKA New Member Member

18
    0
    0
    ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้เจอกันแน่นอนครับ ไม่พลาดแน่นอน

3. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ขออภัยนะครับ อาทิตย์นี้ อิเหลืองพังครับ แคร็งแตก เซ็งเลย ไม่ได้ออก
    กำลังกายเลย ไว้รอบหน้านะครับ

4. YedCoK

YedCoK New Member Member

7
    0
    0
    พี่ นัด ปะ คับ

นี้ผมน้องพี่นัด ที่ขับแจส ขาว แม๊ก แดงง่ะ

ผมไปดู รถพี่ กะ พี่นัด รถพี่วิ่งดีมาก

ช้วยบอกสถานที่หน่อยคับ

ใกล้ได้วัน แว้น กาน แล้ววัยรุ่น

5. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    เมื่อคืนปริมาณคับคั่งพอสมควร จอมนนท์ มาไกล แต่ยังเต็งเหมือนเดิม ตุ้ยวังหิน ก็มาได้ .... เยอะแยะดี วันจันทร์วันหยุดหนิ!!!:D

6. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    เท่หน้าดูนะ....ช่างนัน

7. pongAE

pongAE New Member Member

9
    0
    0
    ช่างเเปะ ก.ม. 9 ไงสาดดด

8. ใช่สิ

ใช่สิ Guest

0
    0
    0
    เต็งสิรถท่อเดิมเค้าวิ่งอยู่12.5อ่ะ

9. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    ตามมาดู...ช่างนันทีไรไม่เคยผิดหวัง(แอบเชียร์)...หิหิ

10. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0

11. madzas

madzas New Member Member

2
    0
    0
    ไปบ่อยคับร้านพี่นัท
    ไปประจำ

12. นนทบุรี

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมารถที่นนท์โครตเยอะเลย ประมาณตี 2 อะคับรถกําลังรวมตัว แล้วมาปิดแยกสามัคคีเล่น

ช่างเบิร์ดนนทบุรี แรงสุดเลยว่ะ ท่อเดิมด้วยสภาพขี่เล่น แดกหมดอะคับ ขนาดสราวุธ ตัวเล็กเต็มที่ยังโดนเลยคับ

มีโอตัวใหม่สีเหลือง ช่างนันก็โดนแดกเหมือนกันคับ และอีกหลายร้านที่นนท์ก็รู้อยู่นะคับว่าเป็นไง

13. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    สามัคคีรถเยอะจริง ศุกร์-เสาร์เลย

14. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ใช่หรอคับร้านช่างนันเขาไม่ได้มาคุณบอกแดรกรถเขาบ้าป่าวคับแล้วรถน้าเบริดก็ทำสภาพนะครับคุณอย่าเข้าข้างตัวเองสิ!รถร้านพี่ป็อบเพื่อนโน้ตผมก็ทำเองนะครับแล้วสภาพตัวเล่นก็จริงแต่อย่าลืมโครงเดิมนะครับคุณยิงกว่าอีก

ปล.1ไม่เป็นไรครับไม่ว่ากันแต่คุณไม่ใช่ชื่อจริงๆโพดละ
    ปล.2แล้วรถคุณเต็งตลอดหรอว้าว!แล้วเวลาร้านอื่นเค้าเต็งคุณไม่เห็นมาโพดรายงานเลย
    ปล.3เราจะบอกให้ของจริงไม่ต้องโชงาน
    ปล.แล้วที่ถามว่ารถเล่นนะครับ **ของจริงอยู่วุฒิกาตนะครับ**ร้านที่มีเทสตอนนี้ มีช่างนัน,ช่างโล,ช่างโรจน์,ช่างจอม *มีอีกเยอะ สนใจก็เชิญ*แล้วในเมืองก็เริ่มมีละ อังรีนะครับกลับมาแล้วเสาร์ที่แล้วมีประมาน100กว่าครับ!

15. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ร้านจอมมาบิดกะช่างโลทุกอาทิตย์ลยนะ......

16. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0
    อันยาดีสีส้มขมนิดนิด
    ชุบชีวิตเพิ่มพลังดังใจหมาย
    ประทับตราหลวงพ่อWY
    มีให้เลือกมากมายหลายชีวา

17. นนทบุรี.....ประเทศไทย

คุณจั้ม ใครมั่วกันแน่คับบอกว่าช่างนันไม่มา เขาเอามีโอตัวใหม่สีเหลืองมาอยู่ ยังมาบิดที่หน้า สามัคคีกับคาร์ฟูอยู่เลย

คนดูเขาเห็นกันอยู่ว่าเปนไงนะคับ ไม่มีมั่วคับไปถามได้เลยว่าเปนไง ****แดกหรือโดนคับ****

ปล.แล้วช่างจอมไม่เห็นเอารถออกมาบิดมั้งละคับ

ปล.ศุกร์..เสาร์นี้ .....***ขอต้อนรับหน่อยนะคับ....หน้าสามัคคี....แล้วจะรอ....*****

ปล.ป๊าดฯฯฯ ป๊าดฯฯฯฯ

18. เมืองนนท์.....ประเทศไทย

ที่นนท์ตอนนี้รถเยอะจริงคับ ประมาณตี 2 ***ศุกร์-เสาร์ ***นะคับ รถจะมาจอดเล่นที่หน้าสามัคคี

19. Jumm@nia

590
    2
    0
    เพื่อนผมจากร้านช่างนันถามว่าจะปล่อยไหมคับกล้าเอาชื่อโพดหน่อยสิ!

ปล.1อ้าววันนี้จัดให้ไปละนะว่ายังงัยออกมาแล้วหัวตลอดเลยอ่ะ คุณไม่ได้ไล่หรอเพราะรถผมไม่แรงแต่งงมาหัวได้งัย หรือฝนมันตกถนนลื่นเลยจอดกันหมดเลย555!!
    ปล.2อย่าลืมนะร้านช่างนันเขาฝากถามว่ายังงัยเพราะวันนั้นผมไปไล่รถกับเขาจะเอาสีเหลืองมาวิ่งได้ยังงัยแล้วไล่รถกันยันเช้า!
    ที่ไม่ได้ออกที่นนท์เพราะเขาโกอินเตอร์กันหมดแล้วออนทัวมั้งสินัดบิดหลายๆล้านมันจะตาย!
    ปล.ของดีจริงๆนะจะบอกให้

20. Jumm@nia

590
    2
    0
    ปล.แน่นอน!

21. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ผมเชียร์ จั้ม ครับ สู้ๆ อิอิ

22. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ยาบ้า
    คนเสพสบาย ย ย ....... คนขายรวย ย ย ย

23. เห็นติดคุกมาเยอะแล้ว

รวยจิงๆหรอวะ

รวยแต่ไม่ได้ใช้เงิน

24. Jumm@nia

590
    2
    0
    ไม่แรงอ่ะแต่อยากบิด! ขำๆไป

25. NutZ

266
    15
    0
    ผมเองอ่ะเจ้าของลำเหลือง รถผมก้อโพสรูปอยู่ข้างบน

รถผมแคร็งแตก หยุดวิ่งไปกี่เสาร์และอย่ามามั่ว รถผมออกไปวิ่งผมก้อบอกออกไปวิ่งไม่ไปก้อ

บอกไม่ไป ไม่เคยเจอแดกแล้วยันรถกลับ ผมไม่มีฟอร์ม

แล้วก้อ รถผมไม่แรง แต่ถ้าอยากวิ่ง สภาพตัวเต็ม รถบ้าน จัดมาเท่าไหร่ก้อได้

จาได้ บอกพี่นันให้ทำรถที่แคร็งค์แตก มาสามอาทิตย์สี่อาทิตย์ไปวิ่งหน่อย

ขนาดรถจอดอยู่ร้านฝุ่นคลัก ยังมีคนบอกเอารถไปวิ่งได้อีกเนอะ

เห้อน่าเบื่อ จุกจิก

ผมอ่ะเจ้าของตัวจริง ถ้าใครแอบอ้างเอาไปบอกก้อรบกวนบอกหน่อย

ทำรถมาแทบตาย วิ่งดีก้อบอกร้านอื่น พอเจอแดกมาลงรถผม น่าเบื่อมากมาย

26. NutZ

266
    15
    0
    รถผมไม่แรง ไว้เสร็จจากแคร๊งค์แตก ผมขอยกไปวิ่งกะคุณหน่อยนะ

อยากรู้ โดนก้อคือโดน ผมยอมรับอยู่แล้ว จาได้ปรับรถขึ้นไปอีก ผมไม่เคยอายไม่ใช่เรื่องน่าอาย

รถทำมามีโรยเป็นธรรมดา ผิดได้เอามาแก้ไข ไม่ใช่แก้ตัว ไม่ใช่นิสัยผม

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  27. Jumm@nia

590
    2
    0
    ว่างัยบ้างครับ!!**คุณเมืองนนท์.....ประเทศไทย** มีข้ออ้างไรอีกไหมครับ*บอกแล้วผมไม่แรงแต่อยากบิดและบิดตลอด!

ปล1.ไม่รู้แรงไม่แรงคนดูคงรู้นะครับวันนี้จัดให้ลูกเล็กก้านสั้น!ไว้จะทำก้านยาวไปบิดด้วย
    ปล2.วันนี้ตอนใกล้เช้ามาหมดเลยร้านเพื่อนโน้ตไม่หมู,ช่างชา,ช่างนัน,ช่างนุ้ย,ช่างจอม*มีแค่นี้รอบใกล้เช้ามิตติ้ง!!!!

28. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ......

29. Jumm@nia

590
    2
    0
    เครือยข่ายกว่าไกลก็งี้ละจอมนนท์ 555! !

ปล.ผมจะบอกให้ยังงัยก็**มันใจช่างจอม**กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. motortrack

motortrack New Member Member

145
    0
    0
    เมื่อเช้า รถ เต็ม 108 จัด ไป ตี 3 ถึง 7 โมง

เรา ก็ ไป มา แต่ นัก เลง เยอะ นิดนืง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้