พี่ๆ เหตุด่วนตอนนี้คือ น้ำที่พักหม้อน้ำลดเร็วมาก พึ่งเติมไปวันเสาร์ที่2นี้เอง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 6 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ เหตุด่วนตอนนี้คือ น้ำที่พักหม้อน้ำลดเร็วมาก พึ่งเติมไปวันเสาร์ที่2นี้เอง ตอนนี้แห้งเรย รอบเครื่องสูงกว่าปกติด้วย ทำไงดีครับ กัวไปมิตติ้งไม่ได้อ่า

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อย่าดูแต่หม้อพักนะคับ ก่อนออก ตรวจน้ำในหม้อน้ำด้วยนะคับ เติมไว้ทั้งสองที่เลย และอย่าลืมน้ำติดรถไว้หลายๆขวดคับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รีบตรวจสอบก็เลยคับว่ามันมีรั่วมีซึมที่ไหนรึป่าว ได้เติมน้ำยาหล่อเย็นด้วยไหม

5. ตรวจเช็ครอยรรั่วซึมด้วยครับ

6. เข้าร้านเช็คละเอียดเลย

7. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    แบบนี้เชคนานมั้ยคับ กัวมะทันเสาร์นี้

8. แป๊ปเดียว

9. ใช่แป๊บเดียว

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เวลาวิ่งสังเกตเข็มความร้อนด้วยนะคับ

11. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    เข็มขึ้นเกินครึ่งไปเยอะเลยครับ ประมาณ170%เกือมสุดเรยคับ ตอนนี้เติมน้ำเปล่าไปละคับ ตอนเที่ยงว่าจะแว๊ปงานไปเชค

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ลองดูน้ำมันเครื่องก่อนเลยคับ ว่าสีปกติดีป่าว

13. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    เข้าอู่ละครับ เค้าบอกเสร็จพรุ่งนี้ น่สจะทันมิตติ้งครับ แหะๆ

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เป็นไรคับสรุป

15. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ผมจำไม่ได้คับ เปนบริเวณใต้ท้องรถฝั่งโชคขวาคับ บอกไม่ถูก พรุ่งนี้จะรีบแจ้งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้