จอดคู่กันทุกวันเลย ถ่ายซะหน่อย #336 รถใครคร๊าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตั่ว สร้อยกะลา, 3 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จอดคู่กันทุกวันเลย ถ่ายซะหน่อย #336 รถใครคร๊าบ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พี่ตั้มปะ

2. เหมือนเคยเจอแถวแคลาย

3. คันแดงคุ้นๆ เหมือนเคยเป็นแถวซอย วัดลาดปลาดุก

4. ถูกต้องแล้วคร๊าบ

5. วันศุกไปกินข้าวมันไก่ ดีก่า

6. มาครับๆอย่าลืมทักทายบ้างนะคร๊าบ อิอิ

7. ตรงไหนของ ซอยวัดลาดปลาดุก อะนะ

8. เข้ามาจากปากซอยประมาณ1กิโลครับ ขายอยู่หน้าเซเว่นเลย

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    หน้าบ้านพี่เบิ้มเลย

10. บ้านพี่เบิ้ม อยู่ ซอยคลองถนน แต่ผมจำชื่อหมู่บ้านไม่ได้อะ

11. อ่อคนล่ะซอยครับ5555

12. ลืมถามที่ตั้งร้าน วันนี้ตอนทุ่ม ผมไปอู่เพื่อน แต่ไม่ได้แวะไปที่ร้านพี่

13. ปิดกี่ทุ่ม ดึกๆแวะไปได้ป่าว

ขาย4โมงเย็นถึง5ทุ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้