เชื่อไม๊ว่า ฟร้อนราคาแพงๆ เสียงที่เค้าให้มา ค่อนข้างดีแล้ว ^_^ แต่ถ้าไปเจอ pre amp...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 7 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เชื่อไม๊ว่า ฟร้อนราคาแพงๆ เสียงที่เค้าให้มา ค่อนข้างดีแล้ว ^_^ แต่ถ้าไปเจอ pre amp บ้านหม้อหละ ก๊ากกกๆๆๆๆ

2. ของผมก็ Pre บ้านหม้อ พอฟังแก้ขัดได้

3. คือ ไร พี่แจ๊ค ขยายความ แหน่

4. เครื่องเล่นเบอร์ใหญ่ไม่จำป็นต้องใช้ปรีครับ

5. ต้องถามใจตัวเองก่อนว่าชอบแนวไหน

ตัวนี้อย่าไปใช้ครับ มันมีฟังชั่นอยู่แล้ว มี amp มาอีกนิดนะ แจ่งเลย จากเจ้าของเก่า ซื้อมาตอนนั้นตัวนี้ 17500 แหนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้