ขอสอบถามพวกพี่หน่อยคับพอดีผมติดแก๊สมาคับระบบหัวฉีดมาเครื่องGa15autoอยากทราบว่ากินแก๊สเท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สิทธิชัย บอย เขียวอ่อน, 6 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามพวกพี่หน่อยคับพอดีผมติดแก๊สมาคับระบบหัวฉีดมาเครื่องGa15autoอยากทราบว่ากินแก๊สเท่าไรดีคับตอนนี้กิโลละ1.5บาทคับในเมือง

1. Dang Psi HD Ipm

Dang Psi HD Ipm Guest

0
    0
    0
    ผม GA15 เกียร์ธรรมดา กิโลละ 1.25 บาทระบบหัวฉีดLPG

2. ของผม300กิโล 400บาท (ปิดแอร์ขับ)

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จูนให้ประหยัดได้อึกนิดคับ แต่ออโต้ในเมืองก็พอได้อยู่นะคับ ลองวิ่งทางไกลดูก่อนคับว่าได้ประมาณเท่าไหร่

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผม 1.2 ในเมือง ต่างจังหวัด 0.8-0.9 คาบู ดูดๆๆ

5. คับขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลคับ

6. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ในเมืองผมกินน่สดูเลยเติมสามร้อยวิ่งได้เกือบสองร้อยโลเอง แต่ทางยาวๆประหยัดมากตกโลละเกือบบาทเอง

จะได้ไม่ต้องไปเสียตังจูนอีกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้