ขอความรู้โช๊คเดิมอัดน้ำมัน+เลื่อนเบ้า+สปริง Tein

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Kai@Club35, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kai@Club35

Kai@Club35 New Member Member

8
    0
    0
    ขอความรู้โช๊คเดิมอัดน้ำมัน+เลื่อนเบ้า+สปริง Tein
    อยากรู้ว่าจะกะด้างมากรึเปล่าครับ และเวลาที่เจอสันถนนหรือหลุมจะซับแรงกะแทกได้ดีรึเปล่าครับ
    อยากได้แบบที่ขับแล้วนุ่มหนึบครับ ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    กระด้างแน่นอนครับถ้าคิดจะโหลดต้องทำใจครับเรื่องกระด้าง แต่ถ้าเปรียบเทียบระหว่างโช๊คอัดน้ำมันกับโช๊ค DC5 กับสปริง tein ความรู้สึกผมเอง DC5 จะนิ่มกว่าครับ...

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ส ป ริ ง เ ท อิ น ไ ม่ แ ข็ ง คั บ นุ่ ม คั บ แ ข็ ง ก ว่ า เ ดิ ม ๆ นิ ด เ ดี ย ว เ อ ง คั บ

4. Kai@Club35

Kai@Club35 New Member Member

8
    0
    0
    แล้วเวลาเจอสันถนน หรือหลุม อาการเป็นยังไงบ้างครับซับแรงกะแทกดีรึเปล่าครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มั น ก้ อ จ ะ ไ ม่ อ อ ก อ า ก า ร ตู ด เ ด้ ง

เ ห มื อ น เ ดิ ม คั บ มั น จ ะ ห นึ บ ขึ้ น คั บ

6. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ผมเป็นอยู่เลยอาการนี้ โช๊คเดิม + H&R ตูดเด้ง ๆ เลย เจอทางเป็นคลี่น ๆ ต้องถอนรอเลย รอสิ้นเดือนก่อนค่อยเข้าร้านพี่ใหม่:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้