พี่ๆๆครับ พอจะมีร้านขายไฟหน้าไหมครับและขอบยางประตูอ่ะครับผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 25 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆครับ พอจะมีร้านขายไฟหน้าไหมครับและขอบยางประตูอ่ะครับผม

1. มีคับหน้าอาคาร วรจักร คับ ขายเป็นเมตรคับ

2. อ่อครับขอบคุณครับ และไฟหน้าอ่ะครับ

3. มันแตกหรอคับ

4. เวลาเปิดไฟสูงมันเอียงขวาครับ

5. ไฟฟังขวานะครับ

6. น็อตหลุดป่าวคับ

7. น็อตตรงไหนอ่ะครับ และถ้าของมันมันมีไหมครับและดีหรือป่าว

8. น็อตตัวตั้งคราฟ

9. มันก้หลวมอ่ะครับ

10. ยางขอบประตูตรงรุ่น มีขายครับ ร้าน น.เจริญ วรจักร บานละ 3-400 บาทครับ ไฟหน้าเซียงกงสวยๆๆดวงละ 1500 ครับ

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องไปหาซื้อบ้างแล้ว

12. ยางขอบประตูนี่ใส่เองยากมั้ยครับ

13. ไม่ยากครับ.

ยางขอบประตู ติดต่อพี่แจ๊คเลย 400 ใส่เองสบายมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้