เอาพวงมาลัย civic 2008 มาใส่ได้ไหม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sattawat, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sattawat

sattawat New Member Member

4
    0
    0
    มีเพื่อนๆๆคนไหนเคยเอาพวงมาลัย civic 2008 มาลองใส่ไหมครับ
    มานใส่ด้วยกันได้หรือป่าว
    ประมาณว่าอยากสวยและกระชับมือบ้างอ่ะ (งบน้อยอ่ะ ม่ะมีตังค์ซื้อแดงๆๆ)

2. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    ไม่ได้ครับ คอพวงมาลัยไม่เหมือนกัน
    จริงๆ ซื้อของ 2008 น่าจะราคาพอๆ กับ ซื้อของ DC5 นะครับ
    ลอง check ราคาดู

3. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    พวง DC5 1xxxx.-
    ลองโทรถามดูก็ได้
    0847172759

4. art_Es

art_Es New Member Member

24
    6
    0
    คับสวยดี

5. art_Es

art_Es New Member Member

24
    6
    0
  6. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    จบที่ราคาพอๆกันครับ...........

7. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    ตัว civic 2008ที่คุณหมายถึงคือ fd2 type rเปล่าครับ ถ้าใช่ ผมก็เคยเห็นคนแปลงใส่นะครับแต่ไม่รู้ว่าจะแปลงได้ที่ไหน ละถ้าเปนตัวนี้ ราคาฟ้ากับดินเลยครับ ต่างกันเกือบเท่าหนึ่งครับ

8. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    ผมว่ามันคงออกมาแปลกๆนะครับ คอนโซลเป็นแบบเรียบๆ สวยแบบคลาสสิค แต่เล่นเอาพวงมาลัยขององค์การนาซ่ามาใส่นะ (เพราะผมขับของพี่ผมทีไรนึกว่าตัวเองขับเครื่องบินหรือยานอวกาศอยู่ อิอิ) ผมว่าคงไม่ค่อยเข้ากันครับ ใส่ของ DC5 น่าจะสวยกว่า ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้