หาหมออีกครัง เดินสายไฟใหม่ จอดนานเพื่อนมาชิมรสชาติสายไฟ หุหุ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kittirat Chotikasathien, 2 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หาหมออีกครัง เดินสายไฟใหม่ จอดนานเพื่อนมาชิมรสชาติสายไฟ หุหุ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. ทำที่ไหนครับ

3. หทัยราษฎร์ 26 ครับ

4. เมื่อไรจะกลับมาลงสนาม

5. โลบาร์ขนาดนี้ลงถนนไม่ได้ ลงสนามอย่างเดียว ^^

6. 555 คุณนิว เกรงว่ากลับมาครั้งนี้ปัจจัยชักจะร่อยหรอ แย้ว~ ดีนะทำร้านเพื่อน

7. มาเลยๆๆๆเร็วๆๆ ร่วมสนุกๆๆกัน

8. เออคุณนิวมอเตอร์ปัดหลังเสีย อาการคือไม่มีแรงปัด มันซ่อมได้ไหมครับ

9. ได้ ครับ จริงๆๆ หาเฉพาะ มอเตอร์ มาเปลี่ยนก็ดีนะ

10. ขอบคุณครับ

11. เปลี่ยนเรื่องเลยนะ อิอิ สนามๆๆๆครับเร็วๆๆ

12. อยากได้โรบาร สวยจังคับ

13. 555 หายแล้วจัดไป

14. ดีใจๆๆ จัง จัดสนามใช่ไหม

15. ก็ไม่เชิงครับ ใจแรกจอดทิ้งไว้สงสารมัน เลยเอามาทำเปลี่ยนสีใหม่ปเปลียนล้อเฉยๆ ตอนนี้เห็นคุณนิว กับพี่โต้งลง อะดรีนาลีนมันกลับมากระตุ้นขึ้นมาอีก 55

16. คุณพี่โต้งนั้น วิ่ง มาสม่ำเสมอมาตลอด ผมเพ่งตบะแตกธาตุไฟแทรกเมื่อไม่นานครับ

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  18. 555 นัั้นจิ ตอนแรกบอกขับสนุกๆ เห้นรถพี่โต้งอีกที่ พรี่ครับ บ้านผมเรียกจิงจัง แล้วนะครับ ^^

19. หือ ไม่จริงจังหรอกครับพี่โต้งเค้า เอาสนุกๆๆแต่ได้ถ้วยครัช อิอิ

20. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ยังยืนยันว่าผมขับเพื่อความสนุกจริงครับ... เพราะถ้าจริงจัง ผมคงต้องเปลี่ยนรถเป็นรถที่ไม่ใช่ U12 แล้วอ่ะครับ ^_^

21. ครับจริงแท้เลยครับพรี่โต้ง

22. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ผมชอบ roll cage รถคุณเป้ จัง

23. ตรงไหนของนวลจันทร์ครับ ราคาเท่าไหร่

24. ซอยนึกออกเดี๋ยวบอกครับ ราคาจำไม่ได้ผมตีมา4ปีแล้ว

25. ซอย 52 เปล่า

26. ม่ายแน่ใจอะคุณนิว อยู่ตรงโค้งตัวเอส ร้านอาจารย์ตี๋

27. Yingyos Sookchai ผมชอบกระจก และที่สุดคือเครื่องช่วยหายใจพี่โต้งนี้ฝุดๆ อะ

28. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ ช่วยให้การจ่ายค่าทางด่วนสะดวกขึ้นนะครับ

ช่างบอกวันนี้เอาให้เสร็จ มาไกลจากปทุมวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้