ll เธอจะรู้ไหม..ว่าผมไม่ได้ทำงานองค์การนาซ่า...ll

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Rafaant, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    ขำๆนะครับพี่น้องง ยุคน้ำมันแพง อิอิ
    บ่ายวันหนึ่ง ขณะที่น้องปลาย กำลังง่วนอยู่กับการปิดคอลัมน์กองพะเนินในออฟฟิศ
    อยู่ ๆ ก็มีโทรศัทพ์เข้ามาว่า

A : สวัสดีครับ คุณ เอ๋อ..อยู่มั้ยครับ?
    B : สวัสดีค่ะ พี่เอ๋ ไม่อยู่ค่ะ ออกไปธุระข้างนอก
    A : งั้นตอนนี้ ผมเรียนสายใครอยู่ครับ..?
    B : (เอ่อ..จะถามทำเนี่ย).. ปลายค่ะ
    A : ใช่ปลายฟ้า หรือป่ะครับ?
    B : (อีตาบ้า) ..ปลายเฉยๆ ค่ะ
    A : เหรอครับ คุณรู้มั้ยครับ ว่าตอนนี้ผมกำลังทำอะไรอยู่
    B : (กรูจะไปรู้มึงงเหรอ..) ยังไม่ทันที่จะตอบ เขาก็ชิงพูดอย่างรวดเร็ว

A : ผมกำลังขัดจรวดอยู่..อาห์..โอห์..ฯลฯ"!!!!!?Huh?!!!-_-"

B : เหรอค่ะ โห งี้คุณคงได้ขัดบ่อยซิค่ะ
    A : หือๆๆ ก็..หือๆ ก็.. บ่อยอยู่ครับ
    B: ที่นั่นคงมีจรวดให้คุณขัดเยอะซิค่ะ
    แห่มม! น่าอิจฉา คนทำงานองค์การนาซ่าจังมีโอกาศได้ขัดจรวดด้วย
    B : ..อีเวร..หมดรมย์เลยตู!
    เครดิต คุณ n'zLaGnmad

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

โรคจิต ได้ ใจ

3. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แหม่มมมมมมมมมทำไปได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้