ตัดมาใหญ่ไปหน่อยติดไม่ได้เลยนะพี่ตั้ม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 6 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตัดมาใหญ่ไปหน่อยติดไม่ได้เลยนะพี่ตั้ม

2. โมเดลคันนี้หาได้ที่ไหนคับ อยากได้บ้างจัง

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หาตามเพจ ที่พี่ๆเค้าสะสม tomica ครับ และก็ yahoo japan ebay ประมาณนี้ครับ

4. โห่หายากจัง ซื้อต่อได้ป่ะ555

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
  6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สู้ราคาไม๊ครับ

7. สู้คับว่ามาเลย

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าสู้ เปิด yahoo japan หรือ ebay เลยครับ แล้วสมัคร paypal ไว้ ค่าส่งตกคันละ 400 ค่าของ ตามราคาประมูล

9. ขี้เกลียดวุ่นวานจิงๆคับ ซื้อต่อเลยได้ป่ะ แล้วคุณธรี ค่อยไปหาใหม่นะ 556

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่ครับต้องขอโทษด้วย ผมก็หามาดวยความยากลำบาก บางทีมันไม่มีราคา แต่มันมีค่าทางใจครับ ^_^ เหมือนผมตอนอยากได้แหละครับ ผมก็ไปขอแบ่งเค้า แต่ก็ต้องอกหัก เพราะคนที่มีเค้าก็ไม่ขายผม ให้ราคาแพงเท่าไหร่เค้าก็ไม่ขาย ถึงจะเป็นรถเก่าๆราคา ไม่ถึงร้อยบาท บางหลายๆคนมีเงิน อยากได้ แต่มันหาไม่ได้ ต้องทำใจครับ

11. 555ไม่เป็นไรคับเข้าใจ มันเป็นคุณค่าทางจิตใจคับ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน เดี๋ยวผมลองหาดูบ้าง คงหายากกว่าของจิงอีก555 ถ้าใด้เมื่อไรจะเอามาอวด

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
  13. คริคริ ไม่ขายงั้น "ขอ"

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
  15. เดียวส่งไฟฉายย่อยส่วนไปให้นะ 555

รู้แหล่ง!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้