ณ ตอนนี้ รถยังไม่เสร็จ เกรงว่าน่าจะขับตามไปทีหลังครับ ผมมีGPS ให้SETไปที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 7 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ณ ตอนนี้ รถยังไม่เสร็จ เกรงว่าน่าจะขับตามไปทีหลังครับ ผมมีGPS ให้SETไปที่ไหนครับ

2. ทำไรบ้างอะ บิว อยู่ร้านแถวไหน

3. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    อยู่หลังโลตัสรังสิตครับ ร้านEXIT HONDAครับ เจียฝาสูบครับเค้าบอกรอเอารถดีๆไปใช้ดีกว่า มีลงกาวด้วย เค้าบอกรอกาวแห้งครับ ผมไม่แน่ใจ ไม่ชัวอาการคับ

4. ถึงกับต้อง ปาดฝาเลยหรอ

5. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    คับ ไม่แน่ใจนะคับ น่าจะเปนแบบนั้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้