สมาชิกท่านใดสะดวกที่จะไปพร้อมกัน วันเสาร์ ที่8/2/2014 เจอกัน "โลตัสบางนา"ครับ ตรงข้าม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 31 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกท่านใดสะดวกที่จะไปพร้อมกัน วันเสาร์ ที่8/2/2014 เจอกัน "โลตัสบางนา"ครับ ตรงข้าม อิเกีย 10:30-11:00น.หรือไครสะดวกเวลาไหน เชิญได้นะครับ เจอกันที่งานได้เลยครับ สอบถามทางโทร 0840259093 อั๋น "" แล้วเจอกันครับ 11:00โมง เดินทางใช้สายมอเตอร์เวย์ แวะทานผัดไทยไข่ปู พักรถ นิดนึง เดินทางต่อ มุ่งสู่ สัตหีบ เข้าที่พัก ใครสะดวกเดินทางพร้อมกันนะครับ

1. แล้วเจอกันคร้าบบบบบ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยได้มะคับ

3. ยินดีครับผม

4. ไปพร้อมกันเยอะ อุ่นใจ

5. หราเบียร์

6. จร้าาาาาา

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เอางัย เอางัย

8. เอาไง เอากัน

9. เดวพาแวะกิน ผัดไทยไข่ปู อร่อยมาก อิอิ

10. หือๆๆ ติดงาน ต่างจังหวัดพอดี อยากไป ๆๆ

11. สงสัยจะไม่ได้เจอรอบนี้อะพวกพี่ ๆ อดเลย

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ทำไม่ละเตอร

13. โด่ววววว

14. แจ้งหั้ยทราบ นะครับ ไคร สะดวกเวลาเดียวกันเชิญครับผม

15. ทรัพย์จางค้าบ พวกพี่ ๆ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  17. Krit Kullavanit

Krit Kullavanit Guest

0
    0
    0
    ผมคงออกตอนบ่ายโมง..นะคัฟ

ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้