ขอบคุณ นะครับที่รับผม เข้ากลุ่ม พอดี อยากซื้อ NV ขับซักคัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนที่แสนดี ลูกอม ร่มสีเทา, 7 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณ นะครับที่รับผม เข้ากลุ่ม พอดี อยากซื้อ NV ขับซักคัน ผมขอคำแนะนำพี่ๆในการดูรถหน่อยนะครับ

1. กะบะหรือแวนครับ. หาตัวถังบางๆหน่อย เครื่องพอหาเปลี่ยนได้ ภายในไม่โทรม. ก้อโอครับ

2. กะบะครับ

3. มีขายคันนึงไง 45,000 อยู่พิดโลก ดูในหน้าซื้อขายเลยจ้า

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคาไหน ปีไรคุบ

5. พลอย45,000 ที่เกียร์ 5หลุดป่ะ

นั่นแหละ...ถ้าเปลี่ยนเครื่องก็ได้เกียร์ หนูว่าคุ้มนะ ราคาน่าอยู่ 80k

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้