เอารถไปทำสี ยางตรงหลังคาช่างเลาะทิ้งออกไปแล้ว ไม่มีขายเลย ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Facegu Eng, 6 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Facegu Eng

Facegu Eng Guest

0
    0
    0
    เอารถไปทำสี ยางตรงหลังคาช่างเลาะทิ้งออกไปแล้ว ไม่มีขายเลย ทำไงดีครับ

2. รู้สึกว่าเป๊ปซี่ พึ่งจะขายไปนะ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หาไม่ได้ก็โป๊ะปิดเลยคับ

4. มันมีใว เพื่ออะไรครับ

5. มันเหลืออีกข้างเดียวอ่ะดิครับ

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    หน้าจะเป็นร่องน้ำอ่ะครับ ตัวยาง เอาไว้กันไม่ให้น้ำไหลลงขอบกระจกครับ

7. Facegu Eng

0
    0
    0
    ชางบอกจะหาให้ครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้หรือปล่าว ถ้าไม่ได้คงต้องเอาสิ๊กเกอร์แปะเอา

8. ถ้าหาไม่ได้ก็ต้อง. DIY เอาครับ เอาวัสดุเป็นยางหรือคิดว่าอะไรที่จะปิดตรงนั้นได้นะครับ. แต่ผมเห็นวัสดุชนิดหนึงน่าจะใช้ได้ เป็นสเกริทยางยี่ห้อ ชันชายท์ใช้กาว3mติด ยึดหยุดทนแดดและฝน. ผมซื้อมาติดกล่องละพันห้า

9. นี้ครับแบบนี้อันนี้มันเหลือแค่ฝุตเดียว

10. Facegu Eng

0
    0
    0
    ได้แบบนี้มาครับ เอาไว้แปะกันกระแทกข้างประตู แต่มันใหญ่มาก ตัดๆเลาะๆแล้วเอาไปทาบดูไม่ค่อยสวยเลยครับ

11. ผมว่าอะไรที่สามารถทดแทนกันได้กันแก้ไขไปก่อนนะครับ แบบไหนก็ดีหมดละครับ

12. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ผมปล่อยโล่งเลย ไม่มีเศษใบไม้มาติด ไม่ผุครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้