รถใครไม่มีท่อพักกลางบ้างครับ อยากรู้เสียงจะเป็นยังไง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsit Meemangkang, 8 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถใครไม่มีท่อพักกลางบ้างครับ อยากรู้เสียงจะเป็นยังไง ปล.อยากตัดท่อพักกลางเผื่อรถจะวิ่งดีขึ้น

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เสียงแล้วแต่ปลายเราด้วยคับ ว่าใส้อะไร

2. มันจะดังขึ้นมากไหมครับ ถ้าไม่มีอ้ะ

3. Facegu Eng

Facegu Eng Guest

0
    0
    0
    เอ่อ..แล้วnvนี่มีท่อแคทรึป่าวครับ

4. รถผมไม่มีนะ

5. รอฟังครับ ได้เฮดเดอร์มาแร้วรอไปเดินท่อครับ

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ผพักกลางก็มีสูตร นะครับ ถ้าไม่มีหรือตัดออก แล้วอยากวิ่งดีขึ้น อาจจะต้องเซ็ทเครื่องใหม่นะครับ ปล.ตามความเข้าใจส่วนตัวนะครับ555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้