พี่ๆสุดหล่อทั้งหลายครับ..มอเตอร์ที่ประป๋องน้ำฉีดกระจกไม่ทำงานอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nume Monthathip, 8 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    พี่ๆสุดหล่อทั้งหลายครับ..มอเตอร์ที่ประป๋องน้ำฉีดกระจกไม่ทำงานอ่ะครับ ถ้าเปลี่ยนใหม่ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

2. แกะมาถูกระดาษทรายครับ

3. Nume Monthathip

0
    0
    0
    จะลองดูครับ ^^

4. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ถ้ายังไม่ได้อีก แล้วเปลี่ยนใหม่ ราคาเท่าไหร่ครับ

5. ผมเคยชื้อที่ สหกลอะไหล่ สองร้อยกว่าบาท

6. น่าจะได้ครับถ้าไม่แงะพังซะก่อน 555 ของผมสนิมเป็นก้อนเลย ยังใช้ได้(คันเก่า)

7. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ครับๆ พี่ วรเมธ ดำเสน ผมก็คิดว่ามันจะแพง ^^

8. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ผมก็กลัวเรื่องจะแงะพังนี่หละครับ อิอิ

9. หรืออีกทาง ลองโทรหาคุณแจ๊คดู

10. ถ้าคิดจะเปลี่ยน แงะก่อนเลย พังค่อยหาใหม่ ไม่พังใช้ได้ต่อ

11. Nume Monthathip

0
    0
    0
    555 จัดไป เดี๋ยวรู้ผลครับ

12. ตอนนี้ผมกำลังเปลี่ยนไดตาทอยู่ เมื่อเช้าแงะอยู่พักใหญ่ไม่ได้ผล จนต้องวิ่งมาร้าน อันนี้แงะยากจริงๆ

13. ผมไปซื้อที่คลองถมมาราคาประมาณ. 100. มีทอนคับ

14. Nume Monthathip

0
    0
    0
    100 แล้วยังมีทอนด้วยโอววว..ถูกแท้พี่

15. Nume Monthathip

0
    0
    0
    พรุ่งนี้เช้าผมจะลองแกะมาขัดดูครับ ถ้าไม่ได้อีกเปลี่ยนแน่ครับ ^^

16. Add Teerapong

Add Teerapong Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนมา 200 ให้รร้านเปลี่ยนให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้