ตัวไม่ได้ไปแต่ ฝากของขวัญจับสลากไปกับ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ แล้วนะคร้าบบ :)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dew Romkloa, 5 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ตัวไม่ได้ไปแต่ ฝากของขวัญจับสลากไปกับ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ แล้วนะคร้าบบ :)

2. อยากรู้จัง ข้างในนั้นคืออะไร

3. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    อิอิ ผมยังไม่ได้ห่อเลยอะ อิอิ

4. ของขวัญพี่ดิว ที่อยากได้ตั้งแต่เห็นห่อแล้ว ไม่น่าเชื่อว่าจับได้จริงๆ เบอร์ 1 อีกต่างหาก ขอบคุณมากค่ะ

5. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ใช้ได้มั้ยคับ ยังไม่ได้ลอง มีปัญหาเปลี่ยนได้นะคับ :)

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เหมือนจะรู้ว่าแบตหมดบ่อย เอาไว้วัดไฟนะคับ ^_^

7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    จารย์แม่ ไฟหมดหมดไฟ หรา อิอิ

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ใช้ได้ดีเลยค่ะ มีตัวเลขบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้