วันนี้ผมมานั่งนึกๆดูว่าผมใช้รถNVมา 5-6ปีเห็นจะได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต๋อง พากิน พาเที่ยว คืองานของเรา, 9 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ผมมานั่งนึกๆดูว่าผมใช้รถNVมา 5-6ปีเห็นจะได้ เห็นรถรุ่นนี้มาก็มากเข้ากลุ่มก็ไม่นานเท่าไรแล้วก็ถามตัวเองว่า รู้จัก รถที่เราใช้มามากน้อยแค่ไหน คำตอบที่ได้ ไม่รู้เลยจริงๆว่ารุ่นที่ใช้เป็นอะไรรู้แต่ว่าเป็น แวน แล้วก็มาดูรถของพี่ๆน้องๆเพื่อนๆในClubมันก็มีแต่กต่างกันไป เลยอยากรู้จักว่า NV มันมีกี่รุ่นกี่แบบ ปล.จำได้ว่าหลายปีมาแล้วเคยมีปัญหาเรื่อนรถคนแรกที่ผมหาข้อมูลเจอคือคุณเบิ้มNV แล้วผมก็โทรมาถามปัญหาต่างๆ คุณเบิ้มบอกผมว่าNVคือรถที่ดีที่สุดในโลกของผม หลังจากนั้นผมก็โทรหาเมื่อเวลามีปัญหาทุกครั้ง จนในที่สุดผมก็มีโอกาศมาเข้ากลุ่ม ขอบคุณพี่น้องในClubทุกคนครับโดย โดยเฉพาะคุณเบิ้มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้