ขอคำแนะนำเรื่อง น้ำมันพวงมาลัยพาวเวอร์ครับ ว่าใช้ยี่ห้อไหนดีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ae Comelody, 12 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ae Comelody

Ae Comelody Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่อง น้ำมันพวงมาลัยพาวเวอร์ครับ ว่าใช้ยี่ห้อไหนดีครับ ตามร้านอะไหล่ยนต์ทั่วไปก็มีขายใช่ไหมครับ มาเปิดดูเหลือต่ำกว่า Cold แล้ว ไปดูที่โลตัส(ใกล้บ้านสุด)ก็ไไม่มี ขอบคุณครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ร้านอะไหล่ทั่วไปเลยคับ มีหลายเกรด เอาแบบดีหน่อยลิตรละ ร้อยกว่าบาทคับ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ตัวเดียวกับน้ำมันเกียร์ออโต้ครับ :)

ดูคำว่า เดทรอน.3นะครับจะดีหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้