พี่ๆ คับ ขอรบกวนถามเพื่อความรู้หน่อยนะคับ . ....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 9 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ คับ ขอรบกวนถามเพื่อความรู้หน่อยนะคับ . . ถ้าใส่สเปเซอร์แบบในรูปจะมีผลเรื่องความนิ่มของรถมั้ยคับ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ไม่น่านะครัชชชช

3. เคยคิดจะใส่ ตอนเอารถไปติดแก๊ส แต่มันจะช่วยสูง ความนิ่มเท่าเดิม เวลาลงเนิน ท้ายจะย้วบๆ เลยตัดสินใจไปเอาสปริงเพิ่มค่าเคแทน ให้ท้ายไม่ย้วบ ไม่ห้อย ถ้าไม่ซีเรียสความย้วย เน้นนิ่ม จัดเลย ราคาไม่แพงด้วย

4. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ประเด็นนี้แหละคับที่ผมคิดอยู่ ว่าจะเอาโช๊คไปอัดใหม่แบบสแตนด์ดาร์ท[ตอนนี้ร้านเขาบอกว่าแข็งระดับกลาง] ก่อนไปอัดมา ล้อหน้าผ่านแต่หลังมันติดคับ เลยว่าจะเอาตัวนี้มาช่วยคับ ..

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไม่เกี่ยวกับเรื่องแข็งหรือนิ่มครับ...

6. ได้สูงขึ้น แต่ความนิ่มเท่าเดิม

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    แหล่มเลยคับ .. อยากให้ก้นกระดกขึ้นสักนิดพอดีเลยคับ :3

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อย่าให้เกินนิ้วครึ่ง นะครับ.....

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    รับทราบคับพี่โต้ง ขอบคุณคับ -/\-

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    1. ลองสูงมาก Spring จะรู่้สึกว่า Spring จะนิ่มขึ้น 2. สูงมากไปเดี๋ยวน้ำหนักตกหน้ามากเวลาเบรค งานจะงอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้