ท่านใดทราบบ้างครับว่าที่ไหนทำฝาcabon nv แบบสั่งได้เลยบ้างอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 12 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดทราบบ้างครับว่าที่ไหนทำฝาcabon nv แบบสั่งได้เลยบ้างอ่ะครับ โทรไป2ที่AkanaกับMonza ต้องถอดฝาไปทำอ่ะครับ3อาทิตย์อ่ะครับ อยากได้แบบซื้อเลย ท่านใดทราบขอเบาะแสด้วย รบกวนด้วยครับผม

1. 3ที่แล้วครับ King of cabon ก็ไม่มี

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. Zhenx Hairdog

Zhenx Hairdog Guest

0
    0
    0
    มีคับ ซื้อ ฝาใหม่ แล้วส่งไปทำ เสค่ใส่ด้ายเลย ของเก่าช่างกิโลคับ

4. ป๋าสิทก็แหม่...5555

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    Buem NV มี โมลด์ akana ทรง nismo ราคาหมื่นกลาง คุณโต้งคันเหลืองๆใส่อยู่ สวยนะครับ

6. ว้าว ขอบคุณครับ อยากเห็นจัง แล้วผมจะต้องทำไงถึงจะทำได้อ่ะครับ วันนี้โทรไปakanaบอกให้ผมเอารถไปให้เค้าวัดเค้าไม่มีโมลด์

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ติดต่อพี่เบิ้มเลยจ้า

8. ขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูลนะครับทุกๆท่าน

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    นั่นคือโมลด์ ขอพ่วงบานนึง .... ราคาหลังไมล์ด้วยพี่เบิ้ม ....

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอ่อ .... จริงๆไม่อยากได้ โหนก 5555555555

ไม่ชอบหรอ โหนก นูน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้