ขายโช๊คให้พี่ฝน ไปส่ง แถมทำรถเขาเปนรอยอีก แถมรองเท้าให้อีกคู่ ขอบคุณมากๆๆครับ พี่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 17 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายโช๊คให้พี่ฝน ไปส่ง แถมทำรถเขาเปนรอยอีก แถมรองเท้าให้อีกคู่ ขอบคุณมากๆๆครับ พี่

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ว้าวววววววววววววววว ^_^

2. ขอบคุณอีกครั้งครับ เดี๋ยวไปหาทุกวันเลย

3. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ เล็กๆน้อยๆเองครับ

4. พี่ฝน ผมขอ เด็กในรูปแล้วกัน รองเท้าไม่เอาแล้ว

5. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    คริ คริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้