มาขนาดนี้ยังไหวไม่งอแง ทนจริงๆ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คาวาซากิ ซัง, 13 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มาขนาดนี้ยังไหวไม่งอแง ทนจริงๆ^_^

1. โหหห จะ สี่แสนแล้วว

2. ของผมพึ่งจะ 15xxxx เอง

3. วิ่งเยอะครับใช้แก๊สแล้วประหยัดเลยเที่ยวบ่อย.

4. น้ำมันหมด

5. เหมือนกันเลย

6. เติมทีละ300อยู่ได้เดือนนึงครับ

7. โหหห 300ร้อยผมได้ไม่ถึงอาทิตย์

8. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    สุดยอดครับผมไม่ถึงแสนเลยเครื่อวพังซะแล้ว

9. ใช้น้ำมันเฉพาะสตาร์ทกับดับเครื่องรอบสุดท้ายของวันครับนอกนั้นดมแก็ส

10. ผมดมแต่แก๊ส

11. เหมือนกันครับ

ของผมก็สามแสนกว่าแล้วครับ ยังวิ่งฉิว เครื่องเงียบมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้