ขออนุญาติสอบถามพี่ๆหน่อยครับพอดีรถเกย์วัดน้ำมันไม่ขึ้นไฟเลี้ยวและไฟหน้าปัทไม่ทำงานเลยเร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 14 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติสอบถามพี่ๆหน่อยครับพอดีรถเกย์วัดน้ำมันไม่ขึ้นไฟเลี้ยวและไฟหน้าปัทไม่ทำงานเลยเราควรตรวจดูฟิวส์ตรงไหนครับ

2. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ถึงบางอ๋อแล้วครับหนูกัดสายไฟขาดหมดเลยฝากเตือนพี่ๆจอดรถไว้นานๆระวังหนูเข้ารถนะครับ

3. หนูตัวดีครับเพือนผมพึงเจอหนูนี้ละ

ผมก้อโดน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้