ผมน้องใหม่ จะรบกวนถามท่านที่ทราบหน่อยคัย. มีใครทราบว่าพื้นกระบะnvสั่ง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Titimon Rungraung, 12 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมน้องใหม่ จะรบกวนถามท่านที่ทราบหน่อยคัย. มีใครทราบว่าพื้นกระบะnvสั่ง หรือหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างคับ. ขอบคุณล่วงหน้าคับ

1. ยางปูพื้น หรือไลน์เนอร์

2. ขอบคุณมากคับ. Pannita. คือแบบว่าพื้นผมมันทะลุนะคับ. หาซื้อม่ได้เลย

3. ของเราใส่ผ้ายางของ big m อ่ะ ถ้าเป็นไลน์เนอร์กระบะไม่มีขายค่ะ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    พื้นทะลุต้องหาเหล็กซิ้งลอนกะบะสำเร็จของรถกะบะทั่วไป มาให้ช่างเคาะตัดเชื่อมติดให้ครับ ตรงรุ่นไม่มี :)

5. ขอบคุณมาคับ. คุณdew กระจ่างเลย จะได้ม่ต้องหาแว้ว

6. ผมเคยเห็น nv แค็ป ใส่ไลน์เนอร์คับตรงรุ่นเลย แต่ตัวไม่มีแค็ปไม่รุ้มีหรือป่าว

7. ตัวแค็ปมี แต่กระบะไม่มี เคยหาอยู่เหมือนกันค่ะ

8. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ผมแค๊ปมีติดมากับรถ ณ.ปัจจุบันก็ยังไม่จู้ว่าหาซื้อที่ใหนครับ5555+ กะบะทะลุ ก็ซ่อมตามพี่ดิวบอกครับ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    อิอิอิอิ

10. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    อ่ะมาและ ถ้าหาของNV เค้าหาให้ได้ทุกสิ่งอย่าง ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พื้นปูกะบะไม่มีนะ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้