4g63t ได้ลงหนังสือ ออฟชั่น4 มีรูปไห้ดู

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย MoN@Pattaya, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoN@Pattaya

MoN@Pattaya New Member Member

22
    1
    0
    อย่าว่านะผมเห็นว่าเป็น 4g63t ก็เลยเอามาลงให้ดูครับ ชอบอีโวแต่ไม่มีเงินซื้อเลยใด้มาแค่เครื่องก็ยังดีนะแรงมากๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2008
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เปิดดูแล้ว รถสวยดีครับ
    ไว้ว่างๆแวะเข้ามาคุยกันในบอร์ดได้ครับ

3. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่ ผมชอบเข้ามาอ่านแต่ไม่ค่อยกล้าตอบเดี๋ยวโดนว่า แต่พี่เคยช่วยตอบปัญหาของรถผมตอนนี้ดีแล้วครับติดครบสี่สูบแล้วครับ คอย เสียจริงๆ ยังไงผมก็ว่า 4g63t แรงจริงๆ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เพิ่งไปร้านหนังสืออ่านตะกี้เองครับ
    ผมเห็นแอร์คคอร์ด ลงเครื่อง 4G63T หลายคันเหมือนกันนะครับ
    แรงขนาดไหน มาบอกอีกทีด้วยนะครับ
    มีโอกาสก็เปลี่ยนมาใช้อีโว เต็มตัวเลยนะครับ

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ลองขับ 4แล้วจะติดใจ อิอิ

6. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    แน่นอนเต็มร้อยครับ ถ้าขายที่ใด้จะซื้อ อีโว 5-6-7 คันเดียวนะแต่คันไหนก็ใด้ครับ 5 ก็ดี 6ก็ใด้ครับ7ก็ยิ่งดีครับ

7. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ผมเองก็มั่วๆ เข้ามาอ่านกระทู้ต่างๆในบอร์ดนี้ ได้ความรู้ และสาระมากมาย
    ตอนแรกๆก็กลัวว่าในบอร์ดเข้าจะว่าเหมือนกันว่าไม่ได้ใช้รถมิตซูแล้วจะเข้ามา
    ทำไม แต่พอเข้ามาในบอร์ดนี้ทุกคนเป็นมิตรมาก ครับ ผมเองก็เคยใช้ฮอนด้า
    ซิตี้ลง 4G93T เมื่อหลายปีที่แล้ว ปัจจุบันใช้ ฮุนได ทิบูรอน วางเครื่อง 4g63T
    ทำขับ 4 ตามคอนเซ็ปของชาวอีโว แรงเท่ากันในงบที่ถูกกว่า ดังนั้นถ้าเงินเท่า
    กันอีโวไปไกลกว่าแน่นอน อิอิ:D

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เข้ามาได้เลยครับ บอร์ดนี้
    เพียงแต่ส่วนใหญ่ก็เป็นคนที่ใช้รถไม่ใช่ช่างกัน บางคำถามหาคนตอบไม่ได้ ไม่ใช่ว่าหยิ่งนะครับ
    แต่มันไม่รู้ 555 ถ้ารู้ ผมยุ่งทุกงานอยู่แล้วครับ
    ถ้าเปลี่ยนใจมาใช้อีโวเลยก็ดีนะครับ อิอิ

9. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    แรงอยู่แล้วเนอะ 4G63T....

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รูปรถ ลายพรางทหาร ในรูปส่วนตัวด้านบน ออกแบบสวยดีครับ
    แต่ติดปัญหาตรงที่ ถ้าทำลายแบบนี้ โดนเรียกทุกด่านแน่เลย เพราะไม่รู้จะลงเล่มแจ้งสีรถ กับทางขนส่งยังงัย
    แต่ลายสวยดีครับ ผมชอบ 555

11. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    มากๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้