ลบกวนถามพี่ๆในคลับหน่อยครับ จะลบกวนถามว่าเครื่องรหัส GA15...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 15 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลบกวนถามพี่ๆในคลับหน่อยครับ จะลบกวนถามว่าเครื่องรหัส GA15 มีขอดีขอเสีนอย่างรัยครับประหยัดไหมครับ ทำความเร็วสูงสุดด้านเท่ารัยเดิมๆนะครับ ขอบคุณครับ

1. ข้อเสียฝาพลาสติก กะเวลาติดแก๊สถ้าระบบดูดแอรโฟรจะพัง

2. ข้อดี เพียบกว่า วิ่ง160 กระจายสบาย ประหยัด

3. ราคาย่อมเยาว์

4. ของเพื่อนพึ่งติดตั้งเสร็จ ติดแก็สระบบดูด เต็มแก็สสองร้อยวิ่งด้ายประมาณ130โลวิ่งอยู่100-120 ถือกว่ากินไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนเปนระบบหัวฉีดมันจะจบไหมครับ

5. หัวฉีดประหยัดลงไปอีกครับ

6. ถือว่าอยู่ในเกณ ของระบบดูดครับ ถ้าเปลี่ยนเป็นหัวฉีด จะประหยัดลงอีก วิ่งดีขึ้นด้วย

7. ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับผม

8. พี่ครับมีความจำเปนไหมครับว่าเครื่องที่ติดแก๊ซระบบดูด จะต้องติดกระปุกทูทีเพื่อหล่อเลี้ยงวาล์วนะครับ

9. ไม่จำเป็นเลยครับพี่

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้